ചെറുവണ്ണൂരിൽ ജനകീയ പോസ്റ്റ്മാന് യാത്രയയപ്പ് നൽകി.

നാൽപ്പത് വർഷത്തെ സേവനത്തിന് ശേഷം സർവ്വീസിൽ നിന്നും വിരമിക്കുന്ന ചെറുവണ്ണൂർ തപാലാപ്പീസിലെ പോസ്റ്റ്മാൻ കെ.ടി.നാരായണന് ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് കെ.പി.ബിജു ഉപഹാരം സമർപ്പിക്കുന്നു .


പേരാമ്പ്ര: ജോലിയിൽ വളരെ സത്യസന്ധതയോടെയും കൃത്യനിഷ്ഠയോടെയും ആത്മാർഥമായും 40 വർഷത്തോളം ജോലി ചെയ്തു ജനങ്ങളുടെ ഒരുപരാതിയുമില്ലാതെ നാട്ടുകാരുടെ സ്നേഹാദരം പിടിച്ചു പറ്റിയചെറുവണ്ണൂർ ടൗണിലെ ജനകീയപോസ്റ്റ് മാൻ കെ.ടി.നാരായണന് നാട്ടുകാർ സ്നേഹനിർഭരമായയാത്രയയപ്പ് നൽകി. ചടങ്ങ് ചെറുവണ്ണൂർ ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് കെ.പി.ബിജു ഉൽഘാടനം ചെയ്തു.മുൻ പഞ്ചായത്ത് വൈ:പ്രസിഡണ്ട് എ.കെ. വത്സൻ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.എൻ. ആർ.രാഘവൻ, ഏ.കെ.ഉമ്മർ, പി.കെ.സുരേഷ്‌ , പി.കെ.എം.ബാലകൃഷ്ണൻ, കെ.കെ.നൗഫൽ, ടി.എം.ബാലൻ, ഷംസു ചെറുവണ്ണൂർ, മനോജ് രാമത്ത്, കനോത്ത് അബ്ദുല്ല, അശോകൻ കാട്ടുമച്ചലത്ത്, കൊണ്ടയാട്ട് ചന്ദ്രൻ ,വി.കെ.മൊയ്തു, അനീഷ് കുറുങ്ങോട്ട്, ടി.എം.ഹരിദാസൻ എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.പഞ്ചായത്ത് പ്രസി ഡണ്ട് കെ .പി .ബിജു വിരമിക്കുന്ന നാരായണന് പൗരാവലിയുടെ ഉപഹാരം സമർപ്പിച്ചു.കലാ-കായിക -സാംസ്ക്കാരിക രംഗത്ത് സ്വന്തം വ്യക്തിമുദ്ര പതിപ്പിച്ച വ്യക്തിത്വം കൂടിയായിരുന്നു ഈ ജനകീയ പോസ്റ്റ്മാൻമാൻ.കെ.ടി.നാരായണൻ നന്ദി പറഞ്ഞു.ചടങ്ങിൽ എഫ്.എൽ.ടി.സി.ഫണ്ടിലേക്കുള്ള അദ്ദേഹത്തിൻ്റെ സംഭാവന പ്രസിഡണ്ടിനെ ഏൽപ്പിച്ചു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.