മുളിയങ്ങൽ സ്ലാബിനുള്ളിൽ കുടുങ്ങിയ പശുവിനെയും കുട്ടിയേയും രക്ഷിച്ചു.

പേരാമ്പ്ര: ഇന്ന് പുലർച്ചെ 4.45 ഓടെ മുളിയങ്ങലിലെ ദാവരച്കണ്ടി ബീരാൻകുട്ടിയുടെ വീട്ടിലെ കോൺക്രീറ്റ് ആല, മഴയിൽ തകർന്ന് സ്ലാബിന് അടിയിൽ അകപ്പെട്ട പശുവിനെയും ഒന്നര വയസ്സുള്ള പശുകുട്ടിയെയും അഗ്നിരക്ഷാ സേന രക്ഷപ്പെടുത്തി. ഹൈഡ്രോളിക് ജാക്കി ഉപയോഗിച്ച് ഉയർത്തിയശേഷം , ഡെമോളിഷിങ് ഹാമർ ഉപോയോഗിച് സ്ലാബ് പൊട്ടിച്ചു സാവധാനം വളരെ ശ്രമകരമായാണ് പശുവിനെ രക്ഷപ്പെടുത്തിയത്.സ്ലാബിന്റെ പകുതി ഭാഗം വരെ പൊളിച്ച ശേഷമാണ് രണ്ടാമത്തെ പശുവിനെ രക്ഷപ്പെടുത്താൻ കഴിഞ്ഞത്. ഒരു കൊബ്ബ്‌ ഒടിഞ്ഞതൊഴിച് മറ്റു കാര്യമായ പരിക്കുകൾ ഒന്നും പശുക്കൾക്കില്ല. സീനിയർ ഫയർ & റെസ്ക്യൂ ഓഫീസർ പി. വിനോദിന്റെ നേതൃത്ത്വത്തിൽ നടത്തിയ രക്ഷാപ്രവർത്തനത്തിൽ ഫയർ & റെസ്ക്യൂ ഓഫിസർ മാരായ സിജു എം. പി, സുനിൽ കെ, ബിനീഷ് കുമാർ ഐ, രാകേഷ് പി. കെ, ബിജു കെ. പി, സ്വപ്‌നേഷ് എൻ.കെ, രാഗിൻ കുമാർ ഐ. ബി, അനൂപ് എൻ. പി, സന്ദീപ് ദാസ് കെ. പി, ഹോംഗാർഡ് അനീഷ്കുമാർ പി സി എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.