പേരാമ്പ്ര പൊലീസ് സ്റ്റേഷനിലെ ഡ്രൈവര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു


പേരാമ്പ്ര: പേരാമ്പ്ര പൊലീസ് സ്റ്റേഷനിലെ ഡ്രൈവര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. കായണ്ണ സ്വദേശിയായ പൊലീസുകാരനാണ് പോസിറ്റാവായത്. ഇതോടെ സ്റ്റേഷനില്‍ കുടുതല്‍ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഏര്‍പ്പെടുത്തുകയും ഇയാളുമായി പ്രാഥമിക സമ്പര്‍ക്കമുള്ളവരോട് വീടുകളില്‍ ക്വാറന്റെയിനില്‍ കഴിയാനും ആവശ്യപ്പെട്ടു.

പേരാമ്പ്രയില്‍ നടത്തിയ 99 പേരുടെ ആര്‍.ടി.പി.സി.ആര്‍ പരിശോധനയില്‍ 22 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. പേരാമ്പ്ര ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലെ അഞ്ച് പേര്‍ക്കും, ചങ്ങരോത്തെ ഏഴ് പേര്‍ക്കും ചക്കിട്ടപാറയിലെ നാല് പേര്‍ക്കും കായണ്ണയിലെയും നൊച്ചാട്ടെ രണ്ട് പേര്‍ക്കും ചെറുവണ്ണൂരിലെയും കൂത്താളിയിലെയും ഒരാള്‍ക്കുമാണ് ഇന്ന് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്.

പേരാമ്പ്ര പത്താം വാര്‍ഡില്‍ നേരത്തെ പോസിറ്റാവായ ജുവലറി ജീവനക്കാരന്റെ ഭാര്യക്കും മാതാപിതാക്കള്‍ക്കും കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 11-ാം വാര്‍ഡിലും 13-ാം വാര്‍ഡിലും ഓരോരുത്തര്‍ക്കും പോസിറ്റീവായി.

ചങ്ങരോത്ത് പഞ്ചായത്തിലെ കടിയങ്ങാട്ടെ ബാര്‍ബാര്‍ഷോപ്പ് ജീവനക്കാരന്റെ ബന്ധുക്കള്‍ക്ക് നടത്തിയ പരിശോധനയില്‍ അഞ്ച് പേര്‍ക്ക് കൂടി പോസിറ്റീവായി. ഇതോടെ പ്രദേശത്ത് ആശങ്ക വര്‍ദ്ധിച്ചിരിക്കുകയാണ്. യാതൊരു ലക്ഷണമൊന്നുമില്ലാത്ത ബാര്‍ബാര്‍ഷോപ്പ് ജീവനക്കാരന് വ്യാപാരികള്‍ക്കായി നടത്തിയ ആന്റിജന്‍ പരിശോധനയിലാണ് പോസിറ്റീവായ് കാണപ്പെട്ടത്.

ഇയാളുമായി പ്രാഥമിക സമ്പര്‍ക്കത്തിലുള്ളവരെ നിരീക്ഷണത്തിലാക്കിയിരിക്കുകയാണ്. ചങ്ങരോത്ത്, കൂത്താളി ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളിലായി നൂറിലധികം പേര്‍ക്ക് ഇയാളുമായി സമ്പര്‍ക്കത്തിലുണ്ടായിരുന്നു.

ഇതില്‍ കൂത്താളി പഞ്ചായത്തിലുള്ളവര്‍ പരിശോധനക്ക് വിധേയമായെങ്കിലും എല്ലാവര്‍ക്കും നെഗറ്റീവാണ്. ചങ്ങരോത്ത് പഞ്ചായത്തിലുള്ളവര്‍ക്കായി വ്യാഴാഴ്ച ആന്റിജന്‍ പരിശോധന നടത്തുമെന്നും ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പക്ടര്‍ അറിയിച്ചു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.