കൊലക്കത്തി രാഷ്ട്രീയത്തിനെതിരെ എസ്.എഫ്.ഐ പാലേരിയിൽ വിദ്യാർഥി രോഷം.

പേരാമ്പ്ര: എം.എസ് പ്രസാദ് രക്തസാക്ഷി ദിനമായ സെപ്തംബർ 7 ന് ‘തിരുവേണനാളിലും തീരാത്ത പക, കോൺഗ്രസ് കൊലക്കത്തി താഴെ വയ്ക്കുക എന്ന മുദ്രാവാക്യമുയർത്തി എസ്. എഫ്. ഐ പേരാമ്പ്ര ഏരിയകമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പാലേരിയിൽ വിദ്യാർത്ഥി രോഷം പരിപാടി സംഘടിപ്പിച്ചു.1984 ൽ തിരുവോണ നാളിൽ കോൺഗ്രസ് പ്രവർത്തകർ എം.എസ് പ്രസാദിനെ അരുംകൊല ചെയ്തത്. സി.പി.എം പേരാമ്പ്ര ഏരിയ കമ്മിറ്റി അംഗം കെ സുനിൽ പ്രതിഷേധ ധർണ ഉൽഘാടനം ചെയ്തു. ഏരിയ പ്രസിഡന്റ് അശ്വന്ത് അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ ബ്ലോക്ക് സെക്രട്ടറി എം. എം ജിജേഷ്, പ്രസിഡന്റ് പി എസ് പ്രവീൺ ,മുൻ ബ്ലോക്ക് സെക്രട്ടറി.സി. വി. രജീഷ്,കെ.സ്. കെ. ടി. യു മേഖലാ സെക്രട്ടറി കെ. എം. സുരേഷ്, എസ്. എഫ് .ഐ കോഴിക്കോട് ജില്ലാ ജോ. സെക്രട്ടറി കെ. വി അനുരാഗ് ,ജില്ലാ കമ്മിറ്റി അംഗം എം. എം അർജ്ജുൻ മോഹൻ ,ഏരിയ ജോ. സെക്രട്ടറി അർജുൻ ,വൈസ് പ്രസിഡന്റ് അമൽജിത്ത് , ഏരിയ സെക്രട്ടറിയേറ്റ് അംഗം അർജുൻ ദേവ് ,സന ,അർജുൻ ബാബു ,ബാലസംഘം ഏരിയ സെക്രട്ടറി വിഷ്ണു സി. കെ  എന്നിവർ സംസാരിച്ചു .ഏരിയ സെക്രട്ടറി കിരൺ സ്വാഗതവും,ഏരിയ കമ്മിറ്റി അംഗം അമൽ പാലേരി നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.