ഡയനാ ലിസ്സിക്ക് റേഷൻ കാർഡ് വീട്ടിലെത്തിച്ചു നൽകി.

പേരാമ്പ്ര:തെരുവിൻ്റെ പുത്രിയായിരുന്ന ഡയനാ ലിസ്സിക്ക് സ്വന്തമായി വീട് ലഭിച്ചതിന് പിന്നാലെ റേഷൻ കാർഡും സ്വന്തമായി.ലിസ്സിയുടെ അപേക്ഷ പരിഗണിച്ച് റേഷൻ കാർഡുമായി കൊയിലാണ്ടി റേഷനിങ്ങ് ഇൻസ്പെക്ടർ ടി.പി.രമേശൻ ലിസ്സിയുടെ വീട്ടിലെത്തുകയായിരുന്നു. നൊച്ചാട് പഞ്ചായത്ത് അംഗം കെ.ടി.ബാലകൃഷ്ണൻ മാസ്റ്റർ റേഷൻ കാർഡ് ലിസ്റ്റിക്ക് കൈമാറി. വാർഡ് വികസന സമിതി കൺവീനർ എ.പി.ബാലകൃഷ്ണൻ നായർ സന്നിഹിതനായി. രാജസ്ഥാൻകാരിയായ ലിസ്സി വർഷങ്ങളായി പേരാമ്പ്ര ബസ് സ്റ്റാൻഡിൽ ചെരുപ്പ് കുത്തിയാണ് ജീവിതം നയിച്ചത്.ജീവകാരുണ്യ പ്രവർത്തകൂടിയ ഇവർ തൻ്റെ കരുതലിൽ നിന്ന് കഴിഞ്ഞ രണ്ട് പ്രളയകാലത്തും ,ഈ കോവിഡ് മഹാമാരിയിലു മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് 10000 രൂപ വീതം മന്ത്രി ടി.പി.രാമകൃഷ്ണനെ ഏൽപ്പിച്ചിരുന്നു. കൊറോണ വ്യാപനത്തെ തുടർന്നു ഇപ്പോൾ ജോലിക്ക് പോകാൻ കഴിയുന്നില്ല. കരകൗശല വസ്തുക്കൾ നിർമിച്ച് വിൽപ്പന നടത്തിയാണ് ഇപ്പോൾ ജീവിതം നയിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.