കളഞ്ഞുകിട്ടിയ സ്വര്‍ണ്ണാഭരണം ഉടമസ്ഥക്ക് തിരിച്ചു നല്‍കി ഗോവിന്ദൻ ആശാരി മാതൃകയായി.

ഗോവിന്ദൻ ആശാരിയിൽ നിന്നും സ്വർണ്ണാഭരണം ഉടമസ്ഥ പുറ്റംപൊയിൽ കിഴക്കെ പറമ്പിൽ മറിയം ഏറ്റുവാങ്ങി.

പേരാമ്പ്ര:കളഞ്ഞു കിട്ടിയസ്വര്‍ണ്ണാഭരണം ഉടമസ്ഥക്ക് തിരിച്ചു നല്‍കി എരവട്ടൂരിലെ പൂവ്വുള്ളക്കണ്ടി ഗോവിന്ദൻ ആശാരി മാതൃകയായി. പേരാമ്പ്ര സ്റ്റേറ്റ് ബാങ്ക് പരിസരത്തുനിന്നും തനിക്ക് കളഞ്ഞു കിട്ടിയ ഒന്നേമുക്കാൽ പവൻ വരുന്ന സ്വർണ്ണ ബ്രൈസ് ലെറ്റ് പേരാമ്പ്ര പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ വെച്ച് യഥാര്‍ത്ഥ ഉടമസ്ഥക്ക് തിരിച്ചു നല്‍കി മാതൃകയായത്. വ്യാഴാഴ്ച രാവിലെ 11 മണിക്കാണ് ടൗണില്‍ നിന്ന് തനിക്ക്  സ്വര്‍ണ്ണാഭരണം കളഞ്ഞു കിട്ടിയത്. സംശയം തോന്നി പരിശോധിച്ചപ്പോഴാണ് സ്വർണ്ണമാണെന്ന്‌ മനസിലായത്. വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ പേരാമ്പ്ര പോലിസ് സ്റ്റേഷനിൽ ഏൽപ്പിച്ച സ്വർണ്ണം എ.എസ്.ഐ പ്രകാശൻ,സി.യു. സി.പി.ഒ. ദീപ എന്നിവരുടെ സാന്നിദ്ധ്യത്തിൽ ഗോവിന്ദൻ ആശാരിയിൽ നിന്നും ഉടമസ്ഥ പുറ്റംപൊയിൽ കിഴക്കെ പറമ്പിൽ മറിയം ഏറ്റുവാങ്ങി. സി.പി.ഐ.എം എരവട്ടൂർ സെന്റർ ബ്രാഞ്ച് സെക്രട്ടറി പി.കെ.ഷൈജു പങ്കെടുത്തു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.