ചക്കിട്ടപാറ വനിത കോ.ഓപ്പറേറ്റീവ് സൊസൈറ്റി കല്ലോട് ബ്രാഞ്ച് പ്രവര്‍ത്തനമാരംഭിച്ചു.

പേരാമ്പ്ര: കഴിഞ്ഞ 9 വര്‍ഷക്കാലമായി ചക്കിട്ടപാറ ആസ്ഥാനമായി പ്രവര്‍ത്തിച്ചു വരുന്ന ചക്കിട്ടപാറ വനിത കോ.ഓപ്പറേറ്റീവ് സൊസൈറ്റി പേരാമ്പ്ര കല്ലോട് ബ്രാഞ്ച് പ്രവര്‍ത്തനമാരംഭിച്ചു. ഇന്ന് കാലത്ത് 10 മണിക്ക് മന്ത്രി ടി.പി. രാമകൃഷ്ണന്‍ വീഡിയോ കോണ്‍ഫ്രന്‍സിലൂടെയാണ് ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വ്വഹിച്ചത്. സ്ത്രീ ശാക്തീകരണത്തിന് പുതിയ മാതൃക സൃഷ്ടിച്ച്

ചക്കിട്ടപാറയുടെയും സമീപ പഞ്ചായത്തുകളുടെയും സ്പന്ദനങ്ങള്‍ ഉള്‍ക്കൊണ്ട് സാമൂഹ്യ സാംസ്‌കാരിക പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളിലൂടെ സംസ്ഥാനത്തെ മികച്ച സഹകരണ സ്ഥാപനങ്ങളിലൊന്നായി
മാറിയ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദ്യ ശാഖയാണ് പേരാമ്പ്ര കല്ലോട് പ്രവര്‍ത്തനമാരംഭിച്ചത്.

സൊസൈറ്റി ശാഖയില്‍ നടന്ന ചടങ്ങില്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ച പേരാമ്പ്ര ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് എ.സി. സതി ഭദ്രദീപം കൊടുത്തി.

പേരാമ്പ്ര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് കെ.എം. റീന, വൈസ് പ്രസിഡന്റ് കെ.പി. ഗംഗാധരന്‍ നമ്പ്യാര്‍ എന്നിവര്‍ സുഭിക്ഷ കേരളം പദ്ധതിയുടെ ഭാഗഭാക്കുകളായ മികച്ച കര്‍ഷകരെ ആദരിച്ചു. സഹകരണ വകുപ്പ് പ്ലാനിംഗ് അസിസ്റ്റന്റ് രജിസ്ട്രാര്‍ കോഴിക്കോട് എ.കെ. ആഗസ്തി അലങ്കാര്‍ ഭാസ്‌കരനില്‍ നിന്ന് ആദ്യ നിക്ഷേപം സ്വീകരിച്ചു.

കൊയിലാണ്ടി അസിസ്റ്റന്റ് രജിസ്ട്രാര്‍ വി. സുരേഷ് കുമാര്‍ ആദ്യ വായ്പാ വിതരണവും, കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ഉദ്ഘാടനം കൊയിലാണ്ടി സീനിയര്‍ ഓഡിറ്റര്‍ കെ.സി. വിനോദ് നിര്‍വ്വഹിച്ചു. പേരാമ്പ്ര മര്‍ച്ചന്റ് അസോസിയേഷന്‍ പ്രസിഡന്റ് സുരേഷ് ബാബു മുഖ്യാതിഥിയായിരുന്നു. സംഘം പ്രസിഡന്റ് എം.ജെ ത്രേസ്യ സ്വാഗതം പറഞ്ഞ ചടങ്ങിന് സൊസൈറ്റി സിക്രട്ടറി ഷാലി ജോസഫ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.