ചക്കിട്ടപാറ 300 പേരുടെ ആന്റിജന്‍ പരിശോധഫലം നെഗറ്റീവ് ആശങ്കക്ക് അല്പം ആശ്വാസമായി.

പേരാമ്പ്ര:ചക്കിട്ടപാറ പഞ്ചായത്തിലെ വിവിധ പൊതു സ്ഥാപനങ്ങളിലെ ജീവനക്കാർക്ക് കോവിഡ് 19 സ്ഥിരീകരിച്ച സാഹചര്യത്തില്‍ ഇന്ന് നടത്തിയ കോവിഡ് പ്രാഥമിക സമ്പര്‍ക്കമുള്ള 300 പേരുടെ ആന്റിജന്‍ പരിശോധഫലം നെഗറ്റീവ് ആയി. ഇതോടെ സമൂഹ വ്യാപനമുണ്ടാവുമോ എന്ന ആശങ്കക്ക് അല്പം ആശ്വാസമായി. ചക്കിട്ടപാറ പഞ്ചായത്തിലെ വിവിധ പൊതു സ്ഥാപനങ്ങള്‍ അടച്ചിരിക്കുകയാണ്. ചക്കിട്ടപ്പാറ മൃഗാശുപത്രിയും മാവേലി സ്റ്റോറും ചെമ്പ്രയിലെ റേഷന്‍ കടയുമാണ് അടച്ചത്. കോവിഡ് രോഗി എത്തിയെന്ന സംശയത്താല്‍ ചക്കിട്ടപാറ പഞ്ചായത് ഓഫീസും അടച്ചിട്ടിട്ടുണ്ട്.

ഈ സ്ഥാപനങ്ങളില്‍ സന്ദര്‍ശിച്ചിട്ടുള്ളവര്‍ സ്വയം ക്വാറന്റൈനില്‍ പോകണമെന്നും ലക്ഷങ്ങള്‍ ഉണ്ടെങ്കില്‍ ആരോഗ്യ വകുപ്പിനെ അറിയിക്കണമെന്നും, അടുത്ത ദിവസവും സമ്പര്‍ക്കമുള്ള മറ്റുള്ളവരുടെ ആന്റിജന്‍ പരിശോധനടത്തും. അധികൃതര്‍ അറിയിച്ചു. പെരുവണ്ണാമൂഴി പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലെ പോലീസ് ഉദോഗ്യസ്ഥര്‍ക്കും നേരത്തെ കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു .ഇതോടെ കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു ദിവസങ്ങളായി അടഞ്ഞു കിടക്കുന്ന ചക്കിട്ടപാറ ടൗൺ തിരിച്ചു വരവിന്റെ പാതയിലേക്ക്. പട്ടണത്തിലെ വ്യാപാര സ്ഥാപനങ്ങള്‍ അണുനശീകരണം നടത്തി.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.