എരവട്ടൂർ നിവാസികൾക്ക് ആശ്വാസം; കോവിഡ് ഫലം നെഗറ്റീവ്


പേരാമ്പ്ര:കഴിഞ്ഞ ദിവസം കോവിഡ്19 സ്ഥിരീകരിച്ച എരവട്ടൂരിലെ ആരോഗ്യ പ്രവര്‍ത്തയുമായി സമ്പര്‍ക്കത്തിലുള്ളവരുടെ പരിശോധനാ ഫലം പുറത്തുവന്നു. യുവതിയുടെ വീട്ടുകാര്‍, ബസ് കണ്ടക്ടര്‍, ജീപ്പ് ഡ്രൈവര്‍ ഉള്‍പ്പെടെ പഞ്ചായത്തിലെ 37 പേരുടെ സ്രവ പരിശോധനയിൽ 35 പേരും നെഗറ്റീവ് ആയി. ഇതിൽ രണ്ടു പേരുടെ ഫലം ഇന്നുവരാനുണ്ട്. സംഭവത്തിൽ പേരാമ്പ്രയിലെ ജനങ്ങള്‍ സമൂഹ വ്യാപനമുണ്ടാവുമോ എന്ന ആശങ്കയിലായിരുന്നു. യുവതയുമായി സമ്പര്‍ക്കമുണ്ടായവരെ ആരോഗ്യ വകുപ്പ് പഞ്ചായത്ത് അധികൃതര്‍ ചേര്‍ന്ന് ഉടന്‍ നിരീക്ഷണത്തിലാക്കി സ്രവ പരിശോധന നടത്തി. യുവതിയുമായി സമ്പര്‍ക്കത്തെ തുടര്‍ന്ന് സമൂഹവ്യാപനം തടയുന്നയിനായി പേരാമ്പ്ര ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലെ എരവട്ടൂരിലെ17,18,19 വാര്‍ഡുകള്‍ കണ്ടൈയ്ന്‍മെന്റ് സോണാക്കി നിരീക്ഷണത്തിലായിരുന്നു. ഫലം വന്നാല്‍ എടുക്കേണ്ട മുന്‍കരുതലുകളും തയ്യാറെടുപ്പുകളും ഗ്രാമപഞ്ചായത്തും ആരോഗ്യവകുപ്പും പൊലീസും സ്വീകരിച്ചു കഴിഞ്ഞിരുന്നു. ഫലം നെഗറ്റീവ് ആണെങ്കിലും ജാഗ്രതയും മുന്‍കരുതലും തുടരണമെന്ന് ആരോഗ്യ വകുപ്പും പഞ്ചായത്ത് അധികാരികളും അറിയിച്ചു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.