എരവട്ടൂരിൽ തേങ്ങാ കൂടക്ക് തീപിടിച്ച് 3000 തേങ്ങ കത്തി നശിച്ചു.

പേരാമ്പ്ര: എരവട്ടൂരിൽ തേങ്ങാ കൂടക്ക് തീപിടിച്ച് 3000 തേങ്ങ കത്തി നശിച്ചു. ഇന്ന് പകല്‍ ഒരു മണിയോടെയാണ് സംഭവം. പേരാമ്പ്ര പഞ്ചായത്തിലെ എരവട്ടൂർ അഴകത്ത് മീത്തൽ അച്ചുതന്റെ വീടിനോട് ചേര്‍ന്ന തേങ്ങാ കൂടക്കാണ് തീ പിടിച്ചത്. വീടിന്റെ മുകളില്‍ പുക ഉയരുന്നതായി സമീപവാസികളുടെ ശ്രദ്ധയില്‍പ്പെട്ടതിനെ തുടർന്ന്
സംഭവമറിഞ്ഞ് സ്ഥലത്തെത്തിയ നാട്ടുകാർ വെള്ളം ഒഴിച്ച് തീകെടുത്തിയത്.ഉണ്ടക്കായി സൂക്ഷിച്ച തേങ്ങയിലേക്ക് അടുപ്പിൽ നിന്നും തീപടരുകയായിരുന്നു. 50000 രൂപയുടെ നഷ്ടമുണ്ടായതായി കണക്കാക്കുന്നു. തേങ്ങ കൂട ഭൂരിഭാഗവും കത്തിനശിച്ചു. പിന്നീട് പേരാമ്പ്രയിൽ നിന്നും ഫയര്‍ഫോഴ്സും എത്തി. തിയണക്കുമ്പോൾ പരിക്കേറ്റ മുരൂക്കണ്ടി സാജിദിനെ മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.