പേരാമ്പ്രയില്‍ കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വയലില്‍ കണ്ടെത്തി

പേരാമ്പ്ര: കഴിഞ്ഞ ദിവസം പേരാമ്പ്രയില്‍ കാണാതായ യുവാവിന്റെ മൃതദേഹം വീടിന് സമീപത്തെ ചങ്ങരത്തുക്കുന്ന് താഴെ വയലില്‍ കണ്ടെത്തി. പേരാമ്പ്ര ഹൈസ്‌ക്കൂളിന് സമീപത്ത് കോട്ടാളിത്താഴ രാജന്റെ മകന്‍ വിജിന്റെ (32) മൃതദേഹമാണ് വയലിൽ കണ്ടെത്തിയത്. അമ്മ കല്ല്യാണി, സഹോദരി സിജില. പേരാമ്പ്ര പൊലീസ് സംഭവ സ്ഥലത്തെത്തി അന്വേഷണം നടത്തി വരുന്നു.

നാലു ദിവസമായി യുവാവിനെ കാണാതായിട്ട്. ചാലക്കുടിയിലെ ടെക്‌സ്റ്റയില്‍സ് ജീവനക്കാരാനായിരുന്ന വിജിന്‍ ലോക്ക് ഡൗണിനെ തുടര്‍ന്ന് നാട്ടിലെത്തിയതായിരുന്നു. കാണാതായ ദിവസം വീട്ടില്‍ യുവാവ് തനിച്ചായതിനാല്‍ ഭക്ഷണം കഴിക്കാന്‍ എത്താത്തതിനാല്‍ സമീപത്തെ ബന്ധുവീട്ടുകാര്‍ അന്വേഷിച്ചപ്പോഴാണ് വീട്ടില്‍ വിജിന്‍ ഇല്ലെന്ന് മനസ്സിലായത്.

തുടര്‍ന്ന് നടത്തിയ അന്വേഷണത്തില്‍ പേഴ്സും മൊബൈല്‍ ഫോണും ബൈക്കുമെല്ലാം വീട്ടില്‍ തന്നെയുണ്ടായിരുന്നുവെന്ന്
ബന്ധുക്കള്‍ പറഞ്ഞു. പേരാമ്പ്ര പോലീസില്‍ പരാതി നല്‍കി.

വിജിനിന് തോട്ടില്‍ മീന്‍പിടിക്കാന്‍ പോകുന്ന പതിവുള്ളതിനാല്‍ വീടിന് സമീപത്തുള്ള മരക്കാടി തോട്ടില്‍ വ്യാഴാഴ്ച പൊലീസും അഗ്‌നിരക്ഷാ സേനയും നാട്ടുകാരും ചേര്‍ന്ന് കൈപ്രം ഭാഗത്ത് വരെ തെരച്ചില്‍ നടത്തിയിരുന്നു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.