കേരളത്തിൽ സ്വ‍ർണ വില വീണ്ടും പവന് 36000 കടന്നു

കോഴിക്കോട്:കേരളത്തിൽ ഇന്ന് സ്വ‍ർണ വില കുതിച്ചുയ‍ർന്നു. പവന് 320 രൂപ വർദ്ധിച്ച് 36120 രൂപയ്ക്കാണ് ഇന്ന് വ്യാപാരം നടന്നത്. ഇന്നലെ പവന് 160 രൂപ കുറഞ്ഞ് 35800 രൂപയായിരുന്നു സ്വ‌ർണ വില. ഇന്ന് വില വീണ്ടും റെക്കോ‍ർഡിന് അടുത്തെത്തി. ഗ്രാമിന് 4515 രൂപയാണ് ഇന്നത്തെ സ്വ‍ർണ നിരക്ക്. ഈ മാസത്തെയും സ്വ‍ർണത്തിന്റെ ചരിത്രത്തിലെ തന്നെയും ഏറ്റവും ഉയർന്ന വില ജൂലൈ ഒന്നിന് രേഖപ്പെടുത്തിയ പവന് 36160 രൂപയാണ്.

കൊറോണ പ്രതിസന്ധി

ആഗോളതലത്തിൽ 1.15 കോടിയിലധികം ആളുകൾക്ക് കോവിഡ് 19 ബാധിച്ചതായും 5.3 ലക്ഷത്തിലധികം പേർ മരിച്ചതായും ജോൺസ് ഹോപ്കിൻസ് സർവകലാശാല റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു. ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കൊവിഡ് 19 അണുബാധകൾ റിപ്പോ‍ർട്ട് ചെയ്ത മൂന്നാമത്തെ രാജ്യമായി ഇന്നലെ ഇന്ത്യ മാറി. റഷ്യയെ മറികടന്നാണ് ഇന്ത്യ മൂന്നാം സ്ഥാനത്ത് എത്തിയത്. രാഷ്ട്രീയവും സാമ്പത്തികവുമായ അനിശ്ചിതത്വത്തിൽ സുരക്ഷിത നിക്ഷേപമായാണ് ആളുകൾ സ്വർണത്തെ കണക്കാക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.