ബസ്സ് തൊഴിലാളികൾക്ക് പച്ചക്കറിക്കിറ്റ് വിതരണം ചെയ്തു.

ബസ്റ്റ് തൊഴിലാളികൾക്ക് പച്ചക്കറി കിറ്റ് നൽകി ബിജെപി കോഴിക്കോട്ജില്ല ജനറൽ സെക്രട്രി എം മോഹനൻ മാസ്റ്റർ ഉദ്ഘാനം ചെയ്യുന്നു.


പേരാമ്പ്ര: കോവിഡ് 19ന്റെ ഫലമായി സർവ്വിസ് നിലച്ചതു കാരണം ദുരിതത്തിലായ ബസ്സ് തൊഴിലാളികൾക്ക് ചെറുവണ്ണൂർ കേന്ദ്രമായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഒരു കൂട്ടം സ്വയം സേവകർ വാട്സപ് കൂട്ടായ്മ പച്ചക്കറിക്കിറ്റുകൾ വിതരണം ചെയ്തു. ലോക് ഡൗൺ കാരണം വിവിധ മേഖലകളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നവർക്ക് സർക്കാർ വിവിധ പദ്ധതികൾ പ്രാവ്യാപിച്ചെങ്കിലും ബസ്സ് തൊഴിലാളികളെ അവഗണിക്കുകയായിരുന്നു. പേരാമ്പ്ര ബസ്സ് സ്റ്റാന്റ് പരിസരത്തു വച്ചു നടന്ന ചടങ്ങിൽ എഴുപതോളം കുടുംബങ്ങൾക്ക് കിറ്റ് വിതരണം നടത്തി. തൊഴിലാളികൾക്ക് കിറ്റ് നൽകി ബിജെപി കോഴിക്കോട്ജില്ല ജനറൽ സെക്രട്രി എം മോഹനൻ മാസ്റ്റർ ഉദ്ഘാനം ചെയ്തു. ബി എം.എസ് പേരാമ്പ്ര ബസ്സ് യൂനിറ്റ് പ്രസിഡണ്ട് രാജേഷ് വാല്യക്കോട് അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. കർഷക മോർച്ച സംസ്ഥാന സെക്രട്രി കെ.കെ.രജീഷ്. യുവമോർച്ച ജില്ല ജനറൽ സെക്രട്രി ജൂബിൻ ബാലകൃഷ്ണൻ ബി ജെ പി പേരാമ്പ്ര പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് കെ.കെ.സുനോജൻ , പി. കെ ലിഥിൻ , അഖിൽ രാഘവൻ , കെ.എം. രജീഷ്, എന്നിവർ സംസാരിച്ചു. ബി എം എസ് യൂനിറ്റ് സെക്രട്രി രജീഷ് ഇരിങ്ങത്തു സ്വാഗതവും, ജനറൽ സെക്രട്രി സാംജിത്ത് കായണ്ണ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.