ലിനി സിസ്റ്ററുടെ കുടുംബത്തിന് ഡിവൈഎഫ്ഐ സംരക്ഷണം നൽകും

ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ പ്രവർത്തകർ പേരാമ്പ്ര ബസ് സ്റ്റാന്റ് പരിസരത്ത് മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രന്റെ കോലം കത്തിക്കുന്നു.


പേരാമ്പ്ര: കോൺഗ്രസ് അദ്ധ്യക്ഷൻ മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രന്റെ ആരോഗ്യ മന്ത്രിയ്കെതിരായ പ്രസ്താവനയിൽ പ്രതിഷേധിച്ചും ,കോൺസ് പ്രവർത്തകർ ലിനി സിസ്റ്ററുടെ ഭർത്താവിനെ മർദ്ദിച്ചതിൽ പ്രതിഷേധിച്ചും ഡിവൈഎഫ്ഐ പ്രവർത്തകർ പേരാമ്പ്രയിൽ പ്രതിഷേധ പ്രകടനവും ,പൊതുയോഗവവും നടത്തി. കോവിഡ് മാനദണ്ഡങ്ങൾ പാലിച്ച് കൊണ്ട് പേരാമ്പ്രയിൽ രണ്ടിടത്ത് പൊതുയോഗം നടത്തി.മാർക്കറ്റ് പരിസരത്ത് നടന്ന പ്രതിഷേധ യോഗം സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി അംഗം പി.കെ അജീഷ് മാസ്റ്റർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.രജിത്ത് എസ്.യു അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡണ്ട് പി.എസ് പ്രവീൺ സംസാരിച്ചു. ബിനിൽ രാജ് സ്വാഗതം പറഞ്ഞു.
ബസ് സ്റ്റാന്റ് പരിസരത്ത് മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രന്റെ കോലം കത്തിച്ചു.തുടർന്ന് നടന്ന പ്രതിഷേധ യോഗം ബ്ലോക്ക് സെക്രട്ടറി എം.എം ജിജേഷ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.നിപിൻ കെ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച ചടങ്ങിൽ പി.സി സജി ദാസ് സ്വാഗതം പറഞ്ഞു.

പേരാമ്പ്രയിൽ ഡി.വൈ.എഫ് ഐ പ്രവർത്തകർ നടത്തിയ പ്രതിഷേധ പ്രകടനം

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.