കോവിഡ് 19 ജാഗ്രത, പേരാമ്പ്രയിൽ മത്സ്യ മാർക്കറ്റ് അടച്ചു.

കോഴിക്കോട്: നാദാപുരം തുണേരിയിൽ കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ച മത്സ്യ വ്യാപാരി ഈ മാസം 26-ാം തിയ്യതി പേരാമ്പ്രയിലെ മത്സ്യ മാർക്കറ്റുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സാഹചര്യത്തിൽ പേരാമ്പ്ര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് മത്സ്യമാർക്കറ്റിന്റെ പ്രവർത്തനം താൽക്കാലികമായി നിർത്തിവെയ്ക്കുന്നതായി പഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറി അറിയിച്ചു. ഇനിയൊരു അറിയിപ്പ് ഉണ്ടാവുന്നത് വരെ മത്സ്യ മാർക്കറ്റ് പ്രവർത്തിക്കില്ലെന്നും സെക്രട്ടറി അറിയിച്ചു. പ്രസ്തുത വ്യക്തി 4 പേരുമായി അടുത്തിടപഴകിയിട്ടുണ്ട് ഇവരാണ് വീടുകളിൽ നിരീക്ഷണത്തിൽ കഴിയേണ്ടത്. മത്സ്യ മാർക്കറ്റിൽ ആരോഗ്യ പ്രവർത്തകരായ എച്ച് .എസ്.ഖാലിദ്, എച്ച്.ഐ.സുജീന്ദ്രകുമാർ, വി.ഒ.അബ്ദുൾ അസീസ്, രാജീവൻ, സുരേഷ്, മോഹനൻ, പഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറി മനോജ്, അസി.സെക്രട്ടറി രാജീവൻ എന്നിവർ മത്സ്യമാർക്കറ്റ് സന്ദർശിച്ചു. പേരാമ്പ്ര ഫയർഫോഴ്‌സിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ശുചീകരണം നടത്തുമെന്ന് അധികൃതർ അറിയിച്ചു. പട്ടണത്തിൽ എത്തുന്നവർ ഇതുവരെ തുടർന്ന വരുന്ന ജാഗ്രത നിർദ്ദേശങ്ങളായ മുഖാവരണം ധരിക്കുക, സാമൂഹികാകലം പാലിക്കുക, സാനിറ്റൈസർ കൊണ്ട് ഇരു കൈകളും വൃത്തിയാക്കുക എന്നിവ കൃത്യമായി പാലിക്കണമെന്ന് ആരോഗ്യ പ്രവർത്തകർ അറിയിച്ചു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.