ജെ.ഡി.എസ് നേതാവ് സോജേഷിന് വെട്ടേറ്റു.

സോജേഷ്

കോഴിക്കോട്: ജെ.ഡി.എസ് നേതാവ് മീത്തലെ മാണിക്കോത്ത് സോജേഷ് എരവട്ടൂർ (38)ന് വെട്ടേറ്റു. ബുധനാഴ്ച വൈകുന്നേരം 4.30ന് പേരാമ്പ്രയിലെ മുയിപ്പോത്ത് പനച്ചോട് ഇടവഴിയിലേക്ക് വിളിച്ചു വരുത്തിയാണ് സോജേഷിനെ വെട്ടി പരിക്കേൽപ്പിച്ചത്. സംഭവത്തിന് പിന്നിൽ പണമിടപാട് തർക്കമാണ് കാരണമെന്ന് പോലീസ് കരുതുന്നു. തലക്കും കഴുത്തിനുമായി വെട്ടേറ്റ് സാരമായ പരുക്കുകളോടെ പേരാമ്പ്ര ഇഎംഎസ് സഹകരണാശുപത്രിയിലെ പ്രാഥമിക ചികിത്സക്കു ശേഷം കോഴിക്കോട് മെഡിക്കല്‍ കോളെജില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. സ്ഥലത്ത് മേപ്പയ്യൂർ പോലീസ് എത്തി വിശദമായ അന്വോഷണം നടത്തി. ഒളിവിലായ പ്രതിയെ ഉടനെ പിടികൂടുമെന്ന് മേപ്പയൂർ പോലീസ് അറിയിച്ചു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.