റീസൈക്കിൾ ക്യാംപയിന് പേരാമ്പ്ര ഈസ്റ്റ് മേഖലയിൽ തുടക്കം

സി.പി.എം ജില്ലാ സെക്രട്ടേറിയറ്റ് മെമ്പർ കെ.കുഞ്ഞമ്മദ് മാസ്റ്റർ അദ്ദേഹത്തിന്റെ വസതിയിൽ റീസൈക്കിൾ കേരള ക്യാമ്പയിൻ ഉദ്ഘാടനം നിർവ്വഹിക്കുന്നു.


പേരാമ്പ്ര: അതിജീവനത്തിന് കൈത്താങ്ങാവാൻ ഡി.വൈഎഫ്.ഐ നേതൃത്വത്തിൽ ‘റീസൈക്കിൾ കേരള’ ക്യാമ്പയിന് പേരാമ്പ്ര ഈസ്റ്റ് മേഖലയിൽ തുടക്കമായി. പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി പ്രവർത്തകർ വീടുകളിലും സ്ഥാപനങ്ങളിലും നിന്ന്‌ പാഴ്വസ്തുക്കളും പേപ്പറുകളും, മാസികകളും, ഉപയോഗശൂന്യമായ ഉപകരണങ്ങളും ശേഖരിക്കും. കരകൗശല വസ്തുക്കളും പെയിന്റിംഗുകളും ഇതിനായി ഉപയോഗിക്കും. ഡിവൈഎഫ്ഐ പ്രവർത്തകർക്ക് ജോലിയിലൂടെ കിട്ടുന്ന പണവും ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ ശേഖരിച്ച് വിറ്റുകിട്ടുന്ന തുകയും മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസ നിധിയിലേക്ക് നൽകും.
പരിപാടിയുടെ മേഖലാതല ഉദ്ഘാടനം DYFI മുൻ ജില്ലാപ്രസിഡണ്ടും CPIM ജില്ലാ സെക്രട്ടേറിയറ്റ് മെമ്പറുമായ കെ.കുഞ്ഞമ്മദ് മാസ്റ്റർ അദ്ദേഹത്തിന്റെ വസതിയിൽ നിർവ്വഹിച്ചു. ബ്ലോക്ക് ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി കെ. പ്രിയേഷ്, മേഖലാ സെക്രട്ടറി പി.സി സജിദാസ് , കെ.ടി സുധാകരൻ, എൻ.കെ സന്ദീപ്, ലിജീഷ് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.