കലയ്ക്ക് ലോക്കില്ല.. ഹർഷ വിനോദും സ്നേഹ വിനോദും കരകൗശല നിർമ്മാണത്തിൽ

ഹർഷ വിനോദും സ്നേഹ വിനോദും
ഹർഷ വിനോദും സഹോദരി സ്നേഹവിനോദും നിർമ്മിച്ച കരകൗശല വസ്തുക്കൾ

കോഴിക്കോട്: കൊവിഡ് 19 കാലത്തെ ലോക് ഡൗൺ അടച്ചുപൂട്ടൽ കാലം പാഴ വസ്തുക്കൾ ഉപയോഗിച്ച് കലാവിരുന്നൊരുക്കുകയാണ് സഹോദരിമാർ.കോഴിക്കോട് ജില്ലയിലെ വേളം പഞ്ചായത്തിലെ കുറച്ചകത്തെ ഹർഷ വിനോദും സഹോദരി സ്നേഹവിനോദുമാണ് ബോട്ടിൽ ആർട്ടും കരകൗശല നിർമ്മാണവുമായി ഒഴിവേള ആഘോഷമാക്കുന്നത്. യൂട്യൂബിൽ നിന്നുമാണ് പഠനം.കുപ്പികളും ക്യാരി ബാഗുകളുമടക്കം ഏതുതരം പാഴ് വസ്തുകളും ഇവർ മനോഹരമായ കരകൗശല വസ്തുവാക്കി മാറ്റും.ഇതോടൊപ്പം ചിത്രരചനയിലും സംഗീതത്തിലും കഴിവു തെളിയിച്ചിട്ടുമുണ്ട് ഇരുവരും. എടച്ചേരി എൽ.ബി.എസ് സെന്ററിൽ കംപ്യൂട്ടർ ഡിപ്ലോമയ്ക്ക് പഠിക്കുകയാണ് ഹർഷവിനോദ്. സ്നേഹ വിനോദ് വേളം ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂൾ ഒമ്പതാം ക്ലാസ് വിദ്യാർഥിനിയുമാണ്. കൂലിപ്പണിക്കാരനായ വിനോദിന്റെയും തയ്യൽ തൊഴിലാളി ശ്രീജയുടെയും മക്കളാണ്.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.