രാജ്യത്ത് ലോക്ക്ഡൗൺ മെയ് 17 വരെ നീട്ടി.

ന്യൂഡൽഹി: കോവിഡ് വ്യാപനത്തെ തുടർന്ന് രാജ്യത്ത് ലോക്ക്ഡൗൺ മെയ് 17 വരെ നീട്ടി. കേന്ദ്രസർക്കാരാണ് ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഗ്രീൻസോണിൽ ഇളവുകളുണ്ടാകും. ഓറഞ്ച് സോണിൽ ഭാഗിക ഇളവുകളുണ്ടാകും. മെയ് മൂന്ന് വരെയാണ് നേരത്തേ ലോക്ക്ഡൗൺ പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നത്. കഴിഞ്ഞ മാസം പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി പല സംസ്ഥാനങ്ങളിലെ മുഖ്യമന്ത്രിമാരുമായി നടത്തിയ കൂടിക്കാഴ്ചയ്ക്ക് ശേഷമാണ് ലോക്ക്ഡൗൺ നീട്ടാൻ നിർദ്ദേശിച്ചത്.പൊതുഗതാഗതത്തിനുള്ള നിയന്ത്രണം തുടരും. ഹോട്ടലുകളും റെസ്‌റ്റോറന്റുകളും തുറക്കില്ല. സ്‌കൂളുകളും കോളേജുകളും പ്രവർത്തിക്കില്ല. ആൾക്കൂട്ടം ഒഴിവാക്കുന്നതിനുള്ള എല്ലാ നിയന്ത്രണങ്ങളും തുടരും.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.