കൊയിലാണ്ടി മുചുകുന്ന് കൊയിലോത്തും പടിയിൽ ഗ്യാസ് വിതരണ വാഹനം കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു.

പേരാമ്പ്ര:കൊയിലാണ്ടി മുചുകുന്ന് കൊയിലോത്തും പടിയിൽ ഗ്യാസ് വിതരണ വാഹനം കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു. വീട്ടാവശ്യത്തിനുള്ള ഗ്യാസ് വിതരണ വാഹനം നാട്ടുകാർ തടഞ്ഞതായി വിവരമറിയിച്ചതിനേ തുടർന്ന് അസി: താലൂക്ക് സപ്ലൈ ഓഫീസറുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സംഘം സ്ഥലത്തെത്തി പരിശോധന നടത്തുകയും, ക്രമക്കേട് കണ്ടെത്തിയതിനെ തുടർന്ന് ഗ്യാസ് സിലിണ്ടറുകളും, വാഹനവും കസ്റ്റഡിയിൽ എടുത്ത് കേസ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുകയും പീന്നീട് വാഹനം കൊയിലാണ്ടി പോലീസിന് കൈമാറുകയും ചെയതിട്ടുണ്ട്. കൊല്ലത്തെ ഗ്യാസ് ഏജൻസിയുടെതാണ് ഗ്യാസ് സിലിണ്ടറുകൾ.യാതൊരു വിധ രേഖകളും, ബില്ലുകളുമില്ലാതെയാണ് ഇവർ ഗ്യാസ് വിതരണം ചെയ്യുന്നത്. ഉപഭോക്താവിനോട് അമിത വില ഈടാക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഇത്തരക്കാർകെതിരെ കർശന നിയമ നടപടി സ്വീകരിക്കുമെന്ന് എ.ടി.എസ് .ഒ മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി. ഉപഭോക്താക്കൾ ബില്ല് നിർബന്ധമായും ചോദിച്ച് വാങ്ങണമെന്നും ബില്ലിലുള്ള തുകയേ നൽകേണ്ടതുള്ളു എന്നും അറിയിച്ചു, പരിശോധനയിൽ എ.ടി.എസ് ഒ അഷ്റഫ് .ബി, റേഷനിംഗ് കെ.ഷിം എൻ.പി.സുരേന്ദ്രൻ, കെ.ഷിം ജിത്ത് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.