താലൂക്ക് ആശുപത്രി ആരോഗ്യ പ്രവർത്തകരെ പേരാമ്പ്ര പോലീസ് ഓപ്പറേഷൻ ഹാറ്റ്സ് ഓഫ് നൽകി ആദരിച്ചു.

പേരാമ്പ്ര: ലോകാരോഗ്യ ദിനത്തില്‍ കൊവിഡ് രോഗികളുടെ പരിചരണത്തിന് രാപ്പകലില്ലാതെ ജോലി ചെയ്യുന്ന നഴ്‌സുമാരെയും മറ്റു ആരോഗ്യ പ്രവർത്തകരെയും പേരാമ്പ്ര താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിൽ വെച്ച് പേരാമ്പ്ര പോലീസ് ഓപ്പറേഷൻ ഹാറ്റ്സ് ഓഫ് നൽകി ആദരിച്ചു. സ്വന്തം ജീവന്‍ പണയം വച്ച് മറ്റുള്ളവരുടെ ജീവന്‍ നിലനിര്‍ത്താനുള്ള പോരാട്ടത്തിലാണ് ഈ ലോകാരോഗ്യ ദിനത്തില്‍ നഴ്‌സുമാര്‍. കൊവിഡിനെതിരായ പോരാട്ടം നഴ്‌സുമാരുടെ സഹായമില്ലാതെ വിജയം കാണില്ലെന്നാണ് ലോകാരോഗ്യ സംഘടന വിലയിരുത്തിയ സന്ദർഭത്തിൽ

നമുക്ക് ആവശ്യമായ സംരക്ഷണവും പരിരക്ഷയും നൽകുന്ന ആരോഗ്യ പ്രവർത്തകർക്ക് ആവശ്യമായ പിന്തുണകൾ നൽകാനും ആദരിക്കാനും വേണ്ടി  ഡി.വൈ.എസ്.പി അശ്വൻകുമാറിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ പേരാമ്പ്ര പോലീസ് താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിലെത്തി ജീവനക്കാർക്ക് ഓപ്പറേഷൻ ഹാറ്റ്സ് ഓഫ് നൽകിയത്.സി.ഐ .സി.കെ. സുമിത്ത്കുമാർ , എസ്.ഐ.റൗഫ് എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി.
ഡോ.ഷാമിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ആശുപത്രി ജീവനക്കാർ പരിപാടിയിൽപങ്കെടുത്തു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.