ബി.ജെ.പി പ്രവർത്തകർ ചെറുവണ്ണൂരിൽ നമോ കിറ്റുകൾ വിതരണം ചെയ്തു.

പേരാമ്പ്ര: ബിജെപി ദേശിയ നേതൃത്വത്തിൻ്റെ ആഹ്വാനമനുസരിച്ച് കോ വിഡ് 19 ലോക്ക് ഡൗൺപ്രഖ്യാപിച്ച ദുരിത സാഹചര്യത്തിൽ കഴിയുന്നവർക്ക് ബി ജെ പി പ്രവർത്തകർ ചെറുവണ്ണൂരിൽ നമോ കിറ്റുകൾ വിതരണം ചെയ്തു. ചെറുവണ്ണൂരിലെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിലെ അറുപതിലധികം കുടുംബങ്ങൾക്കാണ് കിറ്റുകൾ വിതരണണം ചെയ്തത്. ചെറുവണ്ണൂരിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽ വിവിധ സ്ഥലത്തെ പാർടി പ്രവർത്തകർക്ക് കിറ്റുകൾ കൈമാറി ബിജെപി ജില്ല ജനറൽ സെക്രട്ടറി എം.മോഹനൻ മാസ്റ്റർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു – അരി, പഞ്ചസാര, ചായപ്പൊടി, ഉപ്പ്, വലിയുള്ളി, വെളിച്ചെണ്ണ, മുളക് പൊടി, കടല, തുടങ്ങിയ സാധനങ്ങൾ അടങ്ങിയതാണ് നമോ കിറ്റ് – കർഷകമോർച്ച സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കെ.കെ.രജീഷ്, ടി.എം.ഹരിദാസ്, ടി.കെ.രജീഷ്, ഡി.കെ മനു,, ജിതേഷ് ചെറുവണ്ണൂർ, എന്നിവർ സംബന്ധിച്ചു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.