എൺപത്തിയഞ്ച് കുടുംബങ്ങൾക്ക് ഭക്ഷ്യധാന്യ കിറ്റുകൾ വിതരണം ചെയ്തു.

പേരാമ്പ്ര:കോവിഡ് 19 വ്യാപനത്തെ ഇല്ലായ്മ ചെയ്യാൻകേന്ദ്ര സംസ്ഥാന സർക്കാറുകൾ പ്രഖ്യാപിച്ച ലോക്ക് ഡൗൺ നെ തുടർന്ന് ജോലിക്ക് പോകാനാകാതെ ദുരിതമനുഭവിക്കുന്ന എൺപത്തിയഞ്ച് കുടുംബങ്ങൾക്ക് പേരാമ്പ്ര ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പതിമൂന്നാം വാർഡിൽ രൂപീകരിച്ച ആർ.ആർ.ടി യുടെ നേതൃത്വത്തിൽ വിവിധ രാഷ്ട്രീയ പാർട്ടികളുടെ സഹായത്തോടെ പന്ത്രണ്ട് ഭക്ഷ്യധാന്യങ്ങളടങ്ങിയ കിറ്റുകൾ വിതരണം ചെയ്തു.പി.സി.സുരേന്ദ്രനാഥ്, ഇ.വി.രാജീവൻ ( ബി.ജെ.പി) സി.പി.ഹമീദ്, എൻ.കെ.അസീസ്. കെ.പി.റസാഖ്.എൻ.കെ.മുസ്ഥഫ(മുസ്ലീം ലീഗ്) കുനിയിൽ പത്മനാഭൻ ,ടി.പി. നിധിൻ (സി.പി.എം) ബാബു തത്തക്കാടൻ ,സി.മനോജ് (കോൺഗ്രസ്സ് ) കക്കാട്ട് ശംസുദ്ധീൻ .(കെ .എൻ .എം) കല്ലോത്ത് റസാക്ക് ( വിസ്ഡം ഇസ്ലാമിക്ക് ഓർഗനൈസേഷൻ)എന്നിവർ സംസാരിച്ചു. പതിമൂന്നാം വാർഡ് മെമ്പർ കെ.പി. യൂസഫ് കിറ്റുകൾ ഏറ്റുവാങ്ങി.ഗ്രാമിക സ്വയം സഹായ സംഘം വാർഷിങ്ങ് സോപ്പ്,ബാത്ത് സോപ്പ് എന്നിവയടങ്ങിയ കിറ്റുകളും സമർപ്പിച്ചു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.