മെഡിക്കല്‍കോളജ് ആശുപത്രി, ബീച്ച് ആശുപത്രി എന്നിവിടങ്ങളില്‍ വെന്റിലേറ്റര്‍ സൗകര്യം ഒരുക്കാന്‍ 335 ലക്ഷം രൂപ

കോഴിക്കോട് : കോവിഡ് -19 അടിയന്തര സാഹചര്യങ്ങള്‍ മുന്നില്‍ക്കണ്ട് കോഴിക്കോട് മെഡിക്കല്‍കോളജ് ആശുപത്രി, ബീച്ച് ആശുപത്രി എന്നിവിടങ്ങളില്‍ വെന്റിലേറ്റര്‍ സൗകര്യം ഒരുക്കാന്‍ ജില്ലയിലെ എം.പി.മാരുടെയും എം.എല്‍.എ മാരുടെയും ആസ്തി വികസനഫണ്ടില്‍ നിന്നായി 310 ലക്ഷം രൂപ ഉള്‍പ്പെടെ ആകെ 335 ലക്ഷം രൂപ അനുവദിച്ചു.

മന്ത്രിമാരായ ടി.പി. രാമകൃഷ്ണന്‍, എ.കെ. ശശീന്ദ്രന്‍, രാജ്യ സഭാ അംഗങ്ങളായ എം.പി. വീരേന്ദ്രകുമാര്‍, എളമരം കരീം (രാജ്യസഭ), ലോക്‌സഭാംഗങ്ങളായ രാഹുല്‍ ഗാന്ധി (വയനാട്), എം.കെ. രാഘവന്‍ (കോഴിക്കോട്), കെ. മുരളീധരന്‍ (വടകര), എം.എല്‍.എ.മാരായ എം.കെ. മുനീര്‍, എ. പ്രദീപ് കുമാര്‍, സി.കെ. നാണു, പാറക്കല്‍ അബ്ദുള്ള, ഇ.കെ. വിജയന്‍, കെ. ദാസന്‍, പുരുഷന്‍ കടലുണ്ടി, വി.കെ.സി. മമ്മദ്‌കോയ, പി.ടി.എ. റഹിം, കാരാട്ട് റസാക്ക്, ജോര്‍ജ് എം. തോമസ്, അഹമ്മദാബാദില്‍ നിന്നുള്ള രാജ്യസഭാംഗം ഡോ. അമീ യജ്നിക് എന്നിവരുടെ ആസ്തിവികസന ഫണ്ടില്‍നിന്നാണ് തുക അനുവദിച്ചത്.

മന്ത്രിമാരായ ടി.പി. രാമകൃഷ്ണന്‍, എ.കെ. ശശീന്ദ്രന്‍ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ നടന്ന യോഗത്തിലെ തീരുമാനപ്രകാരമാണ് ജനപ്രതിനിധികള്‍ തുക അനുവദിച്ച് കളക്ടര്‍ക്ക് കത്ത് നല്‍കിയത്.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.