ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ തയ്യാറാക്കിയ ഹാന്റ് സാനിറ്റൈസർ പേരാമ്പ്ര താലൂക്ക് ആശുപത്രിക്ക് കൈമാറി.

ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി അംഗം പി.കെ അജീഷിൽനിന്നും മെഡിക്കൽ ഓഫീസർ ഡോ.അജിൻ എഡ്വിൻ ഹാൻഡ് സാനിറ്റൈസർ ഏറ്റുവാങ്ങുന്നു.

പേരാമ്പ്ര:ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ പേരാമ്പ്ര ബ്ലോക്ക് കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ തയ്യാറാക്കിയ ഹാന്റ് സാനിറ്റൈസർ പേരാമ്പ്ര താലൂക്ക് ആശുപത്രിക്ക് കൈമാറി. സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി അംഗം പി.കെ അജീഷിൽനിന്നും മെഡിക്കൽ ഓഫീസർ ഡോ.അജിൻ എഡ്വിൻ ഏറ്റുവാങ്ങി. ബ്ലോക്ക് സെക്രട്ടറി എം.എം ജിജേഷ്, ജോ. സെക്രട്ടറി പ്രിയേഷ്, ഇ എം ശ്രീജിത്ത് എന്നിവർ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്തു. ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ മാർഗനിർദ്ദേശങ്ങളും മാനദണ്ഡങ്ങളും പാലിച്ചാണ് സാനിറ്റൈസർ ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ പേരാമ്പ്ര ബ്ലോക്ക് കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നിർമ്മിച്ചത്.ഗാന്ധിഗ്രാം കേന്ദ്ര യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിൽ ബയോളജിയിൽ ഗവേഷണ വിദ്യാർഥിയായ കൂത്താളി സ്വദേശി ബി സൂര്യകാന്ത്, പയ്യോളി ഗവ.വൊക്കേഷണൽ ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിലെ കെമിസ്ട്രി അധ്യാപകൻ അഭിലാഷ് തിരുവോത്ത് എന്നിവരാണ് ഹാൻഡ് സാനിറ്റൈസർ നിർമ്മാണത്തിന് നേതൃത്വം നൽകിയത്.ആദ്യഘട്ടത്തിൽ 65 ലിറ്റർ നിർമ്മിച്ചു. 100 മില്ലി വീതമുള്ള കുപ്പികളിലാക്കിയാണ് വിതരണ.സാനിറ്റൈസർ വിതരണ ഉദ്ഘാടനം ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ സംസ്ഥാന ട്രഷറർ എസ്.കെ.സജീഷ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.