മന്ത്രി ടി.പി.രാമകൃഷ്ണന്റെ ഓഫീസിലേക്ക് യൂത്ത് കോണ്‍ഗ്രസ്, കെ.എസ്.യു പ്രവര്‍ത്തകര്‍ തള്ളിക്കയറി.

പേരാമ്പ്ര : കൊവിഡ് 19 പ്രതിരോധ പ്രവര്‍ത്തനത്തിന്റെ ഭാഗമായി സംസ്ഥാനത്തെ മുഴുവന്‍ ബാറുകളും മദ്യശാലകളും അടച്ചു പൂട്ടണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് യൂത്ത് കോണ്‍ഗ്രസ്, കെഎസ്യു പ്രവര്‍ത്തകര്‍ മന്ത്രി ടി.പി. രാമകൃഷ്ണന്റെ പേരാമ്പ്രയിലെ ഓഫീസിലേക്ക് തള്ളിക്കയറി.

യൂത്ത് കോണ്‍ഗ്രസ് പേരാമ്പ്ര നിയോജക മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ് എസ്. സുനന്ദിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ അഞ്ചോളം പ്രവര്‍ത്തകരാണ് പേരാമ്പ്ര ചേനോളി റോഡിലെ ഓഫീസിലേക്ക് തള്ളിക്കയറാന്‍ ശ്രമിച്ചത്. മാസ്‌ക്ക് ധരിച്ച് എത്തിയ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ കെട്ടിടത്തിന്റെ ഒന്നാം നിലയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഓഫീസിലേക്ക് മുദ്രാവാക്യം വിളിച്ച് ഓടിക്കയറുന്നതിനിടയില്‍ പൊലീസ് എത്തി ഇവരെ അറസ്റ്റ് ചെയ്ത് നീക്കുകയായിരുന്നു.

ഓഫീസിന്റെ വാതിലിനു മുന്നില്‍ പൊലീസും പ്രവര്‍ത്തകരുമായി അല്പനേരം ബലപ്രയോഗം നടന്നു. കെഎസ് യു ജില്ലാ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് വി.ടി. സൂരജ്, യൂത്ത് കോണ്‍ഗ്രസ് നിയോജക മണ്ഡലം സെക്രട്ടറിമാരായ ലതേഷ് പുതിയേടത്ത്, സി.പി. സുഹനാദ്, കെഎസ്‌യു ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡന്റ് മുആദ് നരിനട എന്നിവരാണ് ഓഫീസിലേക്ക് തള്ളിക്കയറാന്‍ ശ്രമിച്ചത്.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.