കീഴരിയൂർ വള്ളത്തോൾ ഗ്രന്ഥാലയം ഹാൻഡ്‌ വാഷ് കോർണർ സൗകര്യം ഏർപ്പെടുത്തി.

കൊയിലാണ്ടി:കീഴരിയൂർ വള്ളത്തോൾ ഗ്രന്ഥാലയത്തിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ കൊറോണ പ്രതിരോധ പ്രവർത്തനങ്ങൾ സംഘടിപ്പിച്ചു. ഗ്രന്ഥാലയത്തിൽ എത്തുന്ന വായനക്കാർക്കും പൊതുജനങ്ങൾക്കും കൈകൾ അണുവിമുക്തമാക്കുന്നതിനായി ഹാൻഡ്‌ വാഷ് കോർണർ സൗകര്യം ഏർപ്പെടുത്തി. വീടുകളിൽ ഐസോലേഷനിൽ കഴിയുന്നവർക്ക് അവർക്കിഷ്ടപ്പെട്ട പുസ്തകങ്ങൾ ശേഖരിച്ച് ഗ്രന്ഥശാല പ്രവർത്തകർ അവരുടെ വീടുകളിൽ എത്തിക്കുന്ന പദ്ധതിയ്ക്കും തുടക്കമായി. പരിപാടികളുടെ ഉദ്ഘാടനം ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് വികസന സ്ഥിരം സമിതി ചെയർമാൻ ടി.പി.അബു നിർവ്വഹിച്ചു. ഗ്രന്ഥശാല പ്രസിഡണ്ട് സി.എം.വിനോദ് ആദ്ധ്യക്ഷം വഹിച്ചു.സെക്രട്ടറി പി.ശ്രീജിത്ത്, കെ.ഷിഞ്ചു, സഫീറവി.കെ, ഷൈമ.കെ.കെ തുടങ്ങിയവർ പങ്കെടുത്തു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.