പേരാമ്പ്ര താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിൽ എം ഡി ഡോക്ടറെ ഉടൻ നിയമിക്കണം


പതിനായിരങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി പത്തു പേർ ബി ജെ പി ധർണ്ണ 19 ന്

പേരാമ്പ്ര:പേരാമ്പ്ര ഗവൺമെൻ്റ് താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിൽ എംഡി ബിരുദമുള്ള ഡോക്ടറെ ഉടൻ നിയമിക്കണമെന്ന് ബി.ജെ.പി പേരാമ്പ്ര നിയോജക മണ്ഡലം സമിതി യോഗം പ്രമേയത്തിലൂടെ ആവശ്യപ്പെട്ടു.ഇക്കഴിഞ്ഞ രണ്ടു മാസമായി എം.ഡി തസ്തിക ഒഴിഞ്ഞുകിടക്കുകയാണ്. ഇത് കാരണം മലയോര മേഖല ഉൾപ്പെടെയുള്ള ഭാഗങ്ങളിൽ നിന്നെത്തുന്ന അസുഖ ബാധിതർക്ക് വിദഗ്ദ ചികിത്സ ലഭിക്കുന്നില്ല. ചികിത്സക്കെത്തുന്നവരോട് സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയെ ആശ്രയിക്കാനാണ് ചിലർ പറയാറുള്ളത് .ഇത് സി.പി.എം നിയന്ത്രണത്തിലുള്ള പേരാമ്പ്രയിലെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയെ സഹായിക്കുവാനുള്ള ഗൂഢനീക്കത്തിൻ്റെ ഭാഗമാണെന്നും പ്രമേയം കുറ്റപ്പെടുത്തി. 
  ആശുപത്രിയിലെ ലാബ് പ്രവർത്തനം താളം തെറ്റിയ നിലയിലാണ്. അവശ്യമരുന്നുകളും കിട്ടുന്നില്ല .രാത്രി കാല കാഷ്വാലിറ്റിയും കാര്യക്ഷമമല്ല .എക്സറെ പരിശോധനയും മുടങ്ങുന്നത് പതിവാണ് .കോവിഡ് 19 പടരുന്ന ഭീതിത സാഹചര്യത്തിൽ  ആരോഗ്യരംഗത്തെ നിതാന്ത ജാഗ്രത എന്ന സർക്കാർ നിലപാട് പ്രഖ്യാപനത്തിലൊതുങ്ങുകയാണെന്നും പ്രമേയം ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. അലംഭാവത്തിൽ പ്രതിഷേധിച്ച് 19ന് രാവിലെ 11ന് പതിനായിരങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി പത്തു പേർ ധർണ്ണ നടത്തുമെന്നും യോഗം തീരുമാനിച്ചു .വി.സി. ബിനീഷ് അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു .എൻ.ഹരിദാസ്, കെ. എം. ഷിബി, അനൂപ് നരിനട ,ബിജു കൃഷ്ണൻ, കെ.കെ.സുനോജൻ, കെ.എൻ.വിനു എന്നിവർ സംസാരിച്ചു

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.