ആയൂർവേദ മെഡിക്കൽ അസോസിയേഷൻ വനിതാ വിഭാഗം വനിതാദിനാചരണ പരിപാടി സംഘടിപ്പിക്കുന്നു.

ഏരിയാ സെക്രട്ടറി ഡോ.അനർഘ ബാലൻ, വനിതാ കമ്മിറ്റി കൺവീനർ ഡോ.വി.എൻ.അഞ്ജന, വനിതാ കമ്മറ്റി ചെയർപേഴ്സൺ ഡോ.എസ്.യു.സിലു, ഡോ.അമൃതപത്മൻ, ഡോ.കെ. ഐശ്വര്യ എന്നിവർ പത്രസമ്മേളനത്തിൽ പങ്കെടുത്ത് സംസാരിക്കുന്നു.

പേരാമ്പ്ര: ആയൂർവേദ മെഡിക്കൽ അസോസിയേഷൻ വനിതാ വിഭാഗം പേരാമ്പ്ര ഏരിയാ കമ്മിറ്റി, ആരോഗ്യസഖി, സമഭാവന റസിഡന്റ്സ് വനിതാവിങ് എന്നിവ സംയുക്തമായി 8 ന് ഞായറാഴ്ച പേരാമ്പ്രയിൽ വനിതാദിന പരിപാടികൾ സംഘടിപ്പിക്കുമെന്ന് സംഘാടകർ വാർത്താ സമ്മേളനത്തിൽ അറിയിച്ചു.പേരാമ്പ്ര അശ്വിനി ആയൂർവേദ ആശുപത്രിയിൽ കാലത്ത് 9 മണി മുതൽ വൈകിട്ട് 3.30 വരെ നടക്കുന്ന ദിനാചരണം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് എ.സി.സതി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് കെ.എം.റീന അദ്ധ്യക്ഷയാകും. അടക്കുള ആരോഗ്യകരമാക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി കുക്കറി ഷോ, നാടൻ ഭക്ഷ്യവിഭവ പ്രദർശനം, യോഗാ കൺസൽട്ടേഷൻ, ആരോഗ്യ പ്രഭാഷണം, മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ് ,  സംഗീതം, നൃത്ത പരിപാടികൾ എന്നിവ നടക്കും. കൂടാതെ ചടങ്ങിൽ സുലോചനനായർ ഗോശാലയ്ക്കൽ, മാളു സിസ്റ്റർ, വനജ അന്തർജ്ജനം, റോസ്ലിൻ ടീച്ചർ, പാത്തൂട്ടി എന്നിവരെ ആദരിക്കും. ഏരിയാ സെക്രട്ടറി ഡോ.അനർഘ ബാലൻ, വനിതാ കമ്മിറ്റി കൺവീനർ ഡോ.വി.എൻ.അഞ്ജന, വനിതാ കമ്മറ്റി ചെയർപേഴ്സൺ ഡോ.എസ്.യു.സിലു, ഡോ.അമൃതപത്മൻ, ഡോ.കെ. ഐശ്വര്യ എന്നിവർ പത്രസമ്മേളനത്തിൽ പങ്കെടുത്തു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.