കേരള ശാസ്ത്ര സാഹിത്യ പരിഷത്ത് പേരാമ്പ്ര മേഖല സമ്മേളനം മാർച്ച് 21, 22 തിയ്യതികളിൽ എരവട്ടൂരിൽ

എരവട്ടൂർ ജനകീയ വായനശാലയിൽ പരിഷത്ത് സമ്മേളന സ്വാഗത സംഘം രൂപീകരണ യോഗം ശശി മാസ്റ്റർ മണിയൂർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യുന്നു.


പേരാമ്പ്ര:കേരള ശാസ്ത്രസാഹിത്യ പരിഷത്ത് പേരാമ്പ്ര മേഖല സമ്മേളനം മാർച്ച് 21,22 തിയ്യതികളിൽ എരവട്ടൂരിൽ വെച്ചു നടക്കും. പ്രഭാഷണം, നാടകം,വനിതോത്സവം, യുറീക്കോത്സവം, തുടങ്ങിയ അനുബന്ധ പരിപാടികളൊടെയാണ് സമ്മേളനം നടക്കുന്നത്. പരിപാടി വിജയിപ്പിക്കാൻ എരവട്ടൂർ ജനകീയ വായനശാലയിൽ വെച്ച് സ്വാഗത സംഘം രൂപീകരിച്ചു. ശശി മാസ്റ്റർ മണിയൂർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. പി.ബാലൻ മാസ്റ്റർ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.പരിഷത്ത് ജില്ലാ സെക്രട്ടറി പി.കെ.സതീഷ്, ജില്ലാ കമ്മറ്റിയംഗങ്ങളായ ടി സുരേഷ്, വി.കെ.സുജാത ,കെ.എം രാജൻ, കെ.സുരേഷ്, ഇ.എം ബാബു, എം.വിശ്വൻ, കെ.പി.രവീന്ദ്രൻ എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.നവീൻ ലിനോയ് സ്വാഗതവും കെ.പി സത്യൻ നന്ദിയും പറഞ്ഞു. സ്വാഗത സംഘം ഭാരവാഹികളായി പി.ബാലൻ മാസ്റ്റർ ചെയർമാൻ, വി.ഒ.അബ്ദുൾ അസീസ് ജനറൽ കൺവീനർ, എം.വിശ്വൻ, (ട്രഷറർ) എന്നിവരെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. നവീൻലിനോയ് സ്വാഗതവും കെ.പി സത്യൻ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.