പേരാമ്പ്ര ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് കല്യാണ മണ്ഡപം സ്വകാര്യ വ്യക്തികള്‍ക്ക് :യു.ഡി.എഫ് പ്രക്ഷോഭത്തിലേക്ക്.

പേരാമ്പ്ര : പേരാമ്പ്ര പട്ടണത്തിൽ പുതുതായി നിര്‍മ്മാണം പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ കല്യാണ മണ്ഡപം സ്വകാര്യ വ്യക്തികള്‍ക്ക് ലേലം ചെയ്തു കൊടുക്കുവാനുള്ള ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് ഭരണസമിതിയുടെ തീരുമാനം പിന്‍വലിക്കണമെന്ന് യുഡിഎഫ് പേരാമ്പ്ര പഞ്ചായത്ത് കമ്മിറ്റി വാര്‍ത്താ സമ്മേളനത്തില്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടു.

പഞ്ചായത്തിലെ ജനങ്ങളുടെ നികുതിപ്പണം ഉപയോഗിച്ചു നിര്‍മ്മാണം പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ കല്യാണ മണ്ഡപം സ്വകാര്യ വ്യക്തികള്‍ക്ക് വന്‍ വാടക ലഭിക്കുന്ന രൂപത്തില്‍ ലേലം ചെയ്തു കൊടുത്ത ഭരണ സമിതി തീരുമാനം റദ്ദ് ചെയ്ത് നിശ്ചിത വാടക കണക്കാക്കി ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തില്‍ നിന്ന് ലഭ്യമാവുന്ന രീതിയില്‍ പുന:ക്രമീകരിക്കണമെന്ന് നേതാക്കള്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടു.

പഞ്ചായത്ത് ഭരണസമിതിയിലോ ധനകാര്യ സ്റ്റാന്റിങ്ങ് കമ്മറ്റിയിലോ വേണ്ട രൂപത്തില്‍ ചര്‍ച്ച ചെയ്യാതെയാണ് തീരുമാനമെടുത്തതെന്ന് അവര്‍ ആരോപിക്കുന്നു. പേരാമ്പ്രയില്‍ നിലവിലുള്ളതും പുതുതായി പ്രവര്‍ത്തനമാരംഭിക്കുന്നതുമായ സ്വകാര്യ ഓഡിറ്റോറിയം ഉടമകളെ വഴിവിട്ട് സഹായിക്കുന്നതിനുള്ള ഗൂഡാലോചനയാണ് ഇതിന്റെ പിന്നിലെന്നും ആരോപിച്ചു. ഇതിനെതിരെ ശക്തമായ പ്രക്ഷോഭ പരിപാടികള്‍ യുഡിഎഫ് സംഘടിപ്പിക്കുമെന്നും നേതാക്കള്‍ അറിയിച്ചു.

ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് 26 ബുധനാഴ്ച വൈകുന്നേരം 5 മണിക്ക് പേരാമ്പ്ര ബസ് സ്റ്റാന്റ് പരിസരത്ത് വിശദീകരണ പൊതുയോഗം സംഘടിപ്പിക്കും. 28 ന് ചേരുന്ന സമര പ്രഖ്യാപന കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ തുടര്‍ സമര പരിപാടികള്‍ തീരുമാനിക്കും. വാര്‍ത്താസമ്മേളനത്തില്‍ ബ്ലോക്ക് കോണ്‍ഗ്രസ് പ്രസിഡന്റ് രാജന്‍ മരുതേരി, യുഡിഎഫ് പഞ്ചായത്ത് കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ പുതുക്കുടി അബ്ദുറഹ്മാന്‍, യുഡിഎഫ് നിയോജക മണ്ഡലം കണ്‍വീനര്‍ പി.പി. രാമകൃഷ്ണന്‍, യുഡിഎഫ് പഞ്ചായത്ത് കമ്മിറ്റി കണ്‍വീനര്‍ കെ.സി. രവീന്ദ്രന്‍, ബാബു തത്തക്കാടന്‍, ഇ. ഷാഹി എന്നിവര്‍ പങ്കെടുത്തു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.