പാചക വാതക വില വർദ്ധനവ്: യൂത്ത്‌ ലീഗ്  വിറക് സമരം നടത്തി

പാചക വാതക വില വർദ്ധനവിനെതിരെ പേരാമ്പ്ര നിയോജക മണ്ഡലം മുസ്ലിം യൂത്ത് ലീഗ് കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടന്ന പ്രകടനം

പേരാമ്പ്ര : പാചക വാതക വില വർദ്ധനവിനെതിരെ പേരാമ്പ്ര നിയോജക മണ്ഡലം മുസ്ലിം യൂത്ത് ലീഗ് കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പേരാമ്പ്ര പട്ടണത്തിൽ വിറക് സമരം നടത്തി. പ്രകടനത്തിന് പ്രസിഡന്റ്‌ സയ്യിദ് അലി തങ്ങൾ, ജനറൽ സെക്രട്ടറി പി സി മുഹമ്മദ്‌ സിറാജ്, സലിം മിലാസ്, കെ സി മുഹമ്മദ്‌, കെ കെ റഫീഖ്, ശംസുദ്ധീൻ വടക്കയിൽ, ടി കെ നഹാസ്, അസീബ് തുറയൂർ, ശിഹാബ് കന്നാട്ടി, ആർ കെ മുഹമ്മദ്‌, മുനീർ നൊച്ചാട്, കെ എം സിറാജ്, കെ പി നിയാസ്, വി എൻ നൗഫൽ, റാഷിദ്‌ കല്ലൂർ, മുനവ്വർ ആവള, എം പി സിറാജ്, നദീർ ചെമ്പനോട, തബ്ഷീർ ചെമ്പനോട, ആഷിദ് ചാവട്ട്, സിദ്ധീഖ് തൊണ്ടിയിൽ, ഗഫൂർ മാണിയൊത്ത്, മനാഫ് തറമ്മൽ നേതൃത്വം നൽകി. പ്രധിഷേധയോഗം ജില്ലാ ലീഗ് സെക്രട്ടറി സി പി എ അസീസ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. കല്ലൂർ മുഹമ്മദ്‌ അലി, ടി കെ ഇബ്രാഹിം, പുതുക്കുടി അബ്ദുർറഹിമാൻ, ഒലിപ്പിൽ മമ്മു, ഇ ഷാഹി, ടി പി നാസർ സംസാരിച്ചു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.