സിസ്റ്റർ ലിനി സ്മാരക ബസ്‌വേയുടെ പ്രവൃത്തി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

ബസ്‌വേയുടെ പ്രവൃത്തി ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി ടി.പി. രാമകൃഷ്ണന്‍ നിര്‍വ്വഹിക്കുന്നു.

പേരാമ്പ്ര : രോഗീ പരിചരണത്തിനിടെ നിപ രോഗം പിടിപെട്ട് മരണത്തിന് കീഴടങ്ങിയ പേരാമ്പ്ര താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിലെ താല്കാലിക ജീവനക്കാരി സിസ്റ്റര്‍ ലിനിയുടെ സ്മാരകമായി കല്ലോട് ബസ് വേ നിര്‍മ്മിക്കുന്നു.

നിലവില്‍ കല്ലോട് താലൂക്ക് ആശുപത്രി ബസ് സ്‌േറ്റാപ്പ് സ്ഥിതിചെയ്യുന്ന സ്ഥലത്ത് 19.6 മീറ്റര്‍ നീളത്തില്‍ പൂന്തോട്ടവും വൈഫൈ സൗകര്യവുമൊക്കെയുള്ള കമനീയമായ ബസ് വേ നിര്‍മ്മിക്കുന്നത്. മന്ത്രി ടി.പി. രാമകൃഷ്ണന്റെ പ്രാദേശികവികസന ഫണ്ടില്‍ നിന്ന് 24.5 ലക്ഷം രൂപ ചെലവഴിച്ചാണ് പേരാമ്പ്രയുടെ മാലാഖക്ക് സ്മാരകം നിര്‍മ്മിക്കുന്നത്.

കോഴിക്കോട് സ്‌പെയ്‌സ് ആര്‍ട്ടിലെ വിനോദ് സഖറിയ രൂപ കല്പന ചെയ്ത ബസ് വേയടെ നിര്‍മ്മാണം ഏറ്റെടുത്ത് നടത്തുന്നത് യുഎല്‍സിസിയാണ്. കല്ലോടിന്റെ മുഖഛായ തന്നെ മാറുന്ന ബസ്‌വേയുടെ പ്രവൃത്തി ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി ടി.പി. രാമകൃഷ്ണന്‍ നിര്‍വ്വഹിച്ചു.

പേരാമ്പ്ര ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് രപസിഡന്റ് എ.സി. സതി അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് അസി. എക്‌സി. എഞ്ചിനിയര്‍ പി.ജി. സൂരജ് റിപ്പോര്‍ട്ട് അവതരിപ്പിച്ചു. ജില്ല പഞ്ചായത്തംഗം എ.കെ. ബാലന്‍, ഗ്രാമപഞ്ചായത്തംഗം പി. ബിജുകൃഷ്ണന്‍, താലൂക്ക് ആശുപത്രി മെഡിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍ ഡോ. പി.ആര്‍. ഷാമിന്‍, പി. ബാലന്‍ അടിയോടി, രാജന്‍ മരുതേരി, ഇ. ഷാഹി, കെ. പ്രകാശന്‍, ഒ.പി. മുഹമ്മദ്, സി.കെ. ചന്ദ്രന്‍ തുടങ്ങിയവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു. ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് കെ.എം. റീന സ്വാഗതവും വൈസ് പ്രസിഡന്റ് കെ.പി. ഗംഗാധരന്‍ നമ്പ്യാര്‍ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

[കുറ്റ്യാടി റോഡ് മത്സ്യമാർക്കറ്റിന് സമീപം പേരാമ്പ്ര ]

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.