കുറുവങ്ങാട് സെന്‍ട്രല്‍ യു.പി സ്‌കൂള്‍ ശതാബ്ദി സ്മാരക ഓഡിറ്റോറിയം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

കുറുവങ്ങാട് സെന്‍ട്രല്‍ യു.പി സ്‌കൂള്‍ ശതാബ്ദി സ്മാരക ഓഡിറ്റോറിയം മന്ത്രി ടി.പി രാമകൃഷ്ണന്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യുന്നു.

പേരാമ്പ്ര:കുറുവങ്ങാട് സെന്‍ട്രല്‍ യു.പി സ്‌കൂള്‍ ശതാബ്ദി സ്മാരക ഓഡിറ്റോറിയം മന്ത്രി ടി.പി രാമകൃഷ്ണന്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.  ജനങ്ങളുടെ സ്ഥാപനമാണ് സ്‌കൂള്‍ എന്ന തിരിച്ചറിവോടെ  ജനപങ്കാളിത്തത്തിൽ  സ്‌കൂളുകളുടെ വികസനം സാധ്യമാക്കണമെന്ന് മന്ത്രി പറഞ്ഞു. പാഠ്യേതര വിഷയങ്ങളിലും വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ അറിവ് നേടണം. ഇനി ഒരു സ്‌കൂളും  ലാഭകരമല്ലെന്ന പേരില്‍ അടച്ചു പൂട്ടില്ല. വിദ്യാഭ്യാസ മേഖല വലിയ പുരോഗതി കൈവരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു.
കെ ദാസന്‍ എം.എല്‍.എ അധ്യക്ഷനായി. ശ്രീശന്‍ പനായി റിപ്പോര്‍ട്ട് അവതരിപ്പിച്ചു.  നഗരസഭ ചെയര്‍മാന്‍ അഡ്വ.കെ സത്യന്‍ വിവിധ മേളകളില്‍ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെച്ച കുട്ടികള്‍ക്കുള്ള സമ്മാന വിതരണം നടത്തി. സര്‍വീസില്‍ നിന്ന് വിരമിക്കുന്ന സാവിത്രി അന്തര്‍ജനത്തിന് മന്ത്രി ടി.പി രാമകൃഷ്ണന്‍ ഉപഹാരം നല്‍കി. തുടര്‍ന്ന് വിവിധ കലാപരിപാടികളും അരങ്ങേറി.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.