കൂത്താളിയിൽ കത്തിക്കുത്ത്: യുവാവിന് പരിക്കേറ്റു.

ഇന്നലെ രാത്രി ഒരു മണിയോടെയാണ് സംഭവം. മുന്‍വൈരാഗ്യമാണ് സംഭവത്തിന് പിന്നിലെന്നാണ് പൊലീസ് നിഗമനം.

പേരാമ്പ്ര: കൂത്താളിവൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കണ്ടറി സ്‌ക്കൂള്‍ വാര്‍ഷികാഘോഷ ചടങ്ങിനിടെ കത്തിക്കുത്തില്‍ ഒരാള്‍ക്ക് പരുക്കേറ്റു. ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റ യുവാവിനെ കോഴിക്കോട് സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കിഴക്കൻ പേരാമ്പ്രയിലെ മാണിക്കോത്ത് ജംഷിദ്(28) നാണ് കുത്തേറ്റത്. ഇന്നലെ രാത്രി ഒരു മണിയോടെയാണ് സംഭവം. മുന്‍വൈരാഗ്യമാണ് സംഭവത്തിന് പിന്നിലെന്നാണ് പൊലീസ് നിഗമനം. നെഞ്ചിൽ ആഴത്തില്‍ കുത്തേറ്റ ജംഷിദിനെ ഉടന്‍ പേരാമ്പ്ര ഇ.എം.എസ് സഹകരണആശുത്രിയിൽ എത്തിച്ച് പ്രഥമശുശ്രൂഷ നല്‍കിയ ശേഷം കോഴിക്കോട് മൈത്ര ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്.പ്രതികളായ രണ്ടു പേരെ പേരാമ്പ്ര പോലീസ് പിടി കൂടി. മുഖ്യ പ്രതിചങ്ങരോത്ത് പുത്തലത്ത് ജുനൈദിനായി പൊലീസ് അന്വേഷണം തുടങ്ങി. പ്രതി രക്ഷപ്പെടാതിരിക്കാനുള്ള എല്ലാ മുന്‍കരുതലും എടുത്തതായി പൊലീസ് അറിയിച്ചു . തീവ്രപരിചരണ വിഭാഗത്തില്‍ കഴിയുന്ന ജംഷിദ് അപകട നില തരണം ചെയ്യുന്നതായി ആശുപത്രി അധികൃതര്‍ അറിയിച്ചു. സംഭവത്തെ കുറിച്ച് പേരാമ്പ്ര സി.ഐ. കെ.കെ.ബിജുവിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ശക്തമായ അന്വേഷണം തുടരുന്നു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.