പ്രാദേശിക മാധ്യമ പ്രവർത്തകർക്ക് ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് രൂപീകരിക്കണം.

ഇന്ത്യൻ റിപ്പോർട്ടേഴ്സ് ആൻറ് മീഡിയ പേർസൺസ് യൂണിയൻ (ഐആർ എം യു ) കോഴിക്കോട് ജില്ലാ കൺവൻഷൻ പേരാ ഡ്രയിൽ സാഹിത്യകാരൻ അബ്ദുള്ള പേരാമ്പ്ര ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യുന്നു.
കൺവെൻഷനിൽ പങ്കെടുത്ത മാധ്യമ പ്രവർത്തകർ


പേരാമ്പ്ര: പത്ര- ദൃശ്യമാധ്യമ രംഗത്ത് തൊഴിലെടുക്കുന്ന പ്രദേശിക മാധ്യമ പ്രവർത്തകർക്ക് ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് രൂപീകരിക്കണമെന്ന് ഇന്ത്യൻ റിപ്പോർട്ടേഴ്സ് ആൻറ് മീഡിയ പേർസൺസ് യൂണിയൻ (ഐആർ എം യു ) കോഴിക്കോട് ജില്ലാ കൺവൻഷൻ സർക്കാറിനോടാവശ്യപ്പെട്ടു. കൂടുതൽ അധ്വാനവും തുഛമായ വേതനവും ലഭിക്കുന്ന പ്രാദേശിക മാധ്യമ രംഗത്തെ തൊഴിലാളികൾ കടുത്ത സാമ്പത്തിക പ്രതിസന്ധിയിലാണ്. തൊഴിൽ സുരക്ഷയും ചെയ്യുന്ന ജോലിക്ക് അർഹമായ പ്രതിഫലവും ലഭിക്കാത്ത സാഹചര്യമാണ് നിലവിലുള്ളത്.മാധ്യമ പ്രവർത്തകർക്ക് മിനിമം വേതനം ലഭ്യമാക്കുന്നതിന് മാനേജ്മെന്റ് താത്പ്പര്യമെടുക്കണമെന്നും യോഗം പ്രമേയത്തിലൂടെ ആവശ്യപ്പെട്ടു.ജില്ലാ പ്രസിഡൻറ് കെ.കുഞ്ഞബ്ദുള്ള അധ്യക്ഷനായി. സാഹിത്യകാരൻ അബ്ദുള്ള പേരാമ്പ്ര ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി ദീപേഷ് ബാബു മുഖ്യ പ്രഭാഷണം നടത്തി.സംസ്ഥാന ട്രഷറർ മോഹനൻ നരണിപ്പുഴ, കെ.പി അഷറഫ്, യു ടി ബാബു സംസാരിച്ചു.അന്തരിച്ച മാധ്യമ പ്രവർത്തകൻ ഡോ ഐ.വി ബാബുവിന് കൺവൻഷൻ അനുശോചനമറിയിച്ചു.അംഗങ്ങൾക്കുള്ള ഐഡി കാർഡിന്റെ ഉദ്ഘാടനം കെ.ടി.കെ റഷീദിന് നൽകി ദീപേഷ് ബാബു നിർവ്വഹിച്ചു. ജില്ലാ സെക്രട്ടറി പ്രിയേഷ്  സ്വാഗതവും കെ.ടി കെ റഷീദ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു.ജില്ലാ ഭാരവാഹികളായി കെ.കുഞ്ഞബ്ദുള്ള (പ്രസിഡൻറ്, ) സി.പി രഘുനാഥ് കുറ്റ്യാടി (വൈസ് പ്രസിഡൻറ്) പ്രിയേഷ് കുമാർ (ജനറൽ സെക്രട്ടറി) പ്രജിനി കോഴിക്കോട്, അനുരൂപ് പയ്യോളി (ജോ. സെക്രട്ടറിമാർ) കെ.ടി.കെ റഷീദ് നടുവണ്ണൂർ (ട്രഷറർ) തെരഞ്ഞെടുത്തു.പതിനേഴംഗ ജില്ലാ എക്സിക്യുട്ടീവ് കമ്മറ്റിയേയും യോഗം തിരഞ്ഞെടുത്തു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.