കപട സന്യാസിമാരില്‍ നിന്ന് രാജ്യത്തെ രക്ഷിക്കണം; കെ. മുരളീധരന്‍

പാലേരിയില്‍ ഭരണ ഘടന സംരക്ഷണ സമിതി സംഘടിപ്പിച്ച റാലിയും പ്രതിഷേധ ചത്വരവും കെ മുരളീധരന്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യുന്നു

പേരാമ്പ്ര : രാജ്യത്തെ വെട്ടിമുറിക്കാനും മനുഷ്യരെ കൊന്നൊടുക്കാനും നേതൃത്വം കൊടുക്കുന്ന കാഷായ വസ്ത്ര മണിഞ്ഞ യോഗി ആതിത്യനാഥ് ഉള്‍പ്പെടെ ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള കപട സന്യാസിമാരില്‍ നിന്ന് ഇന്ത്യയെ രക്ഷിക്കാന്‍ ജനാധിപത്യ വിശ്വാസികളും ഹിന്ദു മത വിശ്വാസികളും രംഗത്തിറങ്ങണമെന്ന് കെ. മുരളീധരന്‍ എം.പി. രാമായണം പഠിച്ചവര്‍ക്ക്  ആര്‍എസ്എസ് രാമന്റെ ആളുകളല്ല രാവണന്റെ അവതാരങ്ങളാണെന്ന് തിരിച്ചറിയാന്‍ സാധിക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു. പാലേരി ടൗണില്‍ ഭരണഘടന സമിതി സംഘടിപ്പിച്ച റാലിയും പ്രതിഷേധ ചത്വരവും ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം. റസാഖ് പാലേരി അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് കെ.കെ ലീല പ്രതിജ്ഞ ചൊല്ലിക്കൊടുത്തു. ഹമീദ് വാണിയമ്പലം, കെ. ബാലനാരായണന്‍, എസ്.പി കുഞ്ഞമ്മദ്, നിജേഷ് അരവിന്ദ്, ഇ.വി. രാമചന്ദ്രന്‍, എന്‍.പി വിജയന്‍, വി.എം മൊയ്തു, പാളയാട്ട് ബഷീര്‍, പി.സി ഭാസ്‌കരന്‍, ശ്രീനി പാലേരി, കെ.ടി സൂപ്പി എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു. റാലിക്ക് കല്ലൂര്‍ മുഹമ്മദലി, ആനേരി നസീര്‍, സയ്യിദ് അലി തങ്ങള്‍, കെ.കെ വിനോദന്‍, ഇ.ടി സരീഷ്, ശിഹാബ് കന്നാട്ടി, എം.കെ കാസിം, എസ്. സുനന്ദ്, ഇ.ജെ മുഹമ്മദ് നിയാസ്, സെഡ്.എ സല്‍മാന്‍, സൗഫി താഴെക്കണ്ടി, സൈറ ബാനു, എം.കെ ഫാത്തിമ, വി.എം. ലീജ, ടി.കെ.കെ മുഹമ്മദ്, കെ.സി മൊയ്തു, എം. മുജാഹിദ്, വി.എം ഫൈറൂസ് എന്നിവര്‍ നേതൃത്വം നല്‍കി. തുടര്‍ന്ന് ദ ഡെഡ് എന്‍ഡ് നാടകവും അരങ്ങേറി.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.