പേരാമ്പ്രയിൽ എ.കെ.ജി മെമ്മോറിയൽ ചാരിറ്റബിൾ ട്രസ്റ്റ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

പേരാമ്പ്ര: തൊഴിലാളി കൂട്ടായ്മയിൽ സാമൂഹ്യ സുരക്ഷാ രംഗത്ത് പുതിയ കാഴ്ചപാടുമായ എ.കെ.ജി മെമ്മോറിയൽ ചാരിറ്റബിൾ ട്രസ്റ്റിന്റെ പ്രവർത്തനം പേരാമ്പ്രയിൽ ആരംഭിച്ചു. പേരാമ്പ്ര റീജണൽ കോ-ഓപ് ബാങ്ക് ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽ തൊഴിൽ എക്സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി ടി.പി രാമകൃഷണൻ കല്ലോട് ആശുപത്രിയിലേക്കുള്ള വീൽ ചെയർ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് എ.സി.സതിക്ക് നൽകി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ഗ്രാന്റ്ഹൗസ് മാനേജിങ്ങ് ഡയറക്ടർ ബാലകൃഷ്ണൻ മാസ്റ്ററെ മന്ത്രി പൊന്നാടയണിയിച്ചു. ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് അംഗം എ.കെ. ബാലൻ, ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് കെ.എം റീന, എ.കെ പത്മനാഭൻ മസ്റ്റർ,ടി കെ ലോഹി ദാക്ഷൻ, വ്യാപാരി വ്യവസായി ഏകോപന സമിതി പ്രസിഡന്റ്കൈലാസ് ബാബു, വ്യപാരി വ്യവസായി സമിതി പ്രസിഡൻറ് സി.കെ ചന്ദ്രൻ എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു. നിത്യരോഗികൾക്കും കിടപ്പും രോഗികൾക്കുമുള്ള ഭക്ഷണ കിറ്റ് മുൻ എം. എൽ എ പത്മനാഭൻ മാസ്റ്റർ വിതരണം ചെയ്തു.ട്രസ്റ്റിന്റെ പ്രസിഡന്റ് കെ.പി സജീഷ്, സിക്രട്ടറി രഘുനാഥ് കെ .പി, ട്രഷറർ ബിനിൽ രാജ് എന്നിവർ പരിപാടിക്ക് നേതൃത്വം നൽകി.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.