ജബലുന്നൂർ സമ്മേളനം ജനുവരി 3,4,5 തിയ്യതികളിൽ പേരാമ്പ്രയിൽ.

പേരാമ്പ്ര: അറിവ് കരുത്തിന് തിരുത്തിന് എന്ന പ്രമേയത്തിൽ ജബലുന്നൂർ ഇസ്ലാമിക് കോപ്ലക്സിന്റെ 17-ാം വാർഷിക സമ്മേളനത്തിന് ജനവരി 3ന് തുടക്കമാവും. സി.എസ്.കെ തങ്ങൾ നഗറിൽ ജബലുന്നൂർ ക്യാമ്പസ് പേരാമ്പ്ര കോഴിക്കോട് ഖാസി സയ്യിദ് മുഹമ്മദ് കോയ തങ്ങൾ പതാക ഉയർത്തും.തുടർന്ന് പാണക്കാട് സയ്യിദ് ഹൈദരലി ശിഹാബ്. തങ്ങൾ സമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.കെ.മുരളീധരൻ സുവനീർ പ്രകാശനം ചെയ്യും സമാപന സമ്മേളനം സമസ്ത പ്രസിഡന്റ് സയ്യിദ് മുഹമ്മദ് ജിഫ്രി മുത്തുക്കോയ തങ്ങൾ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും പി.കെ.കുഞ്ഞാലികുട്ടി എം.പി, അബ്ദുസമദ് പുക്കോട്ടർ, റഫീഖ് സക്കരിയ്യ ഫൈസി എന്നിവർ ചടങ്ങിൽ സംബന്ധിക്കുമെന്ന് പത്രസമ്മേളത്തിൽ റഫീഖ് സക്കരിയ ഫൈസി, പി.എം.കോയ മുസ്ലിയാർ, സി.കെ.ഇബ്രാഹീം മാസ്റ്റർ, എം.കെ പരീദ് മാസ്റ്റർ, പി.മുഹമ്മദ് മാസ്റ്റർ, ചെരുപ്പേരി മൂസ ഹാജി, കുഞ്ഞബ്ദുള്ള മാസ്റ്റർ, ഹോണസ്റ്റി ഇബ്രാഹീം, എൻ അഹമ്മദ് മൗലവി എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.