“കല്ലാണ് നെഞ്ചിലെന്ന്‌ നന്മയുടെ ചെങ്കല്ല് “

പേരാമ്പ്ര: ഉള്ളിയേരിലെ കൊയക്കാട് ചമ്മുങ്കര നിധീഷിന്റെയും അനുഷയുടെയും ഏകമകൻ ആസ്ലി നാഥിന്റെ കരൾ മാറ്റിവെയ്ക്കൽ ശസ്ത്രക്രിയയ്ക്ക്‌ സി.ഐ.ടി.യു ചെങ്കൽ സെക്ഷൻ ജില്ലാ കമ്മറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ സമാഹരിച്ച രണ്ട് ലക്ഷത്തി അൻമ്പതിനായിരത്തി ഒൻപത് രൂപ യൂണിയൻ ജില്ലാ ജനറൽ സെക്രട്ടറി പരാണ്ടി മനോജ് ചികിത്സാ സഹായ കമ്മറ്റിയുടെ മുഖ്യ രക്ഷാധികാരിയും ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റുമായ ഷാജു ചെറുക്കാവിലിന് കൈമാറി.

ജനിച്ച് ആറുമാസത്തിനകം ഭാരിച്ച ചികിത്സാ ചെലവുവരുന്ന രോഗത്തിന് കീഴ്പ്പെട്ട ആസ്ലി നാഥിന് അമ്മ കരളിൽ നിന്ന് പിത്തസഞ്ചിയിലേക്ക് തുറക്കുന്ന വാൽവുൾപ്പെടെ കരളും പകുത്തു നൽകും.എന്നാൽ ചികിത്സയ്ക്കുള്ള പണമില്ലാത്ത സാഹചര്യത്തിലാണ് ചെങ്കൽ സെക്ഷന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ കാരുണ്യത്തിന്റെ ഈ പുതിയ മുഖംകോഴിക്കോട് ജില്ലാ ഗുഡ്സ് ട്രാൻസ്‌പോർട്ട് വർക്കേഴ്സ് യൂണിയൻ സി .ഐ.ടി.യു ബാലുശ്ശേരി ഏരിയാ സമ്മേളന നഗരിയിൽ വെച്ചാണ് ഫണ്ട് കൈ മാറിയത് ചെങ്കൽ സെക്ഷൻ ജില്ലാ സെക്രട്ടറി സുരേഷ് കോട്ടോൽ, സഹായ കമ്മറ്റി കൺവീനർ കെ.കെ.കുട്ടികൃഷ്ണൻ, പി.എം.പ്രകാശൻ, എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.