ഓട്ടോ ടാക്‌സി സംയുക്ത ട്രേഡ്‌ യൂണിയന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ കലക്ടറേറ്റ്‌ മാർച്ച്‌ നടത്തി.

കോഴിക്കോട്: ഇ –-ഓട്ടോകളുടെ സർവീസും പെർമിറ്റിന്‌ വിധേയമായിരിക്കണമെന്ന്‌ ആവശ്യപ്പെട്ട്‌ ഓട്ടോ ടാക്‌സി സംയുക്ത ട്രേഡ്‌ യൂണിയന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ തൊഴിലാളികൾ കലക്ടറേറ്റ്‌ മാർച്ച്‌ നടത്തി. സിഐടിയു ജില്ലാ സെക്രട്ടറി കെ കെ മമ്മു മാർച്ച് ഉദ്‌ഘാടനംചെയ്‌തു. ശശിധരൻ (ഐഎൻടിയുസി) അധ്യക്ഷനായി. എഐടിയുസി ജില്ലാ സെക്രട്ടറി പി കെ നാസർ, ഷാജി (ഐഎൻടിയുസി), ബഷീർ (എസ്‌ടിയു) എന്നിവർ പ്രസംഗിച്ചു.


എരഞ്ഞിപ്പാലത്തുനിന്ന്‌ ആരംഭിച്ച പ്രകടനത്തിൽ നൂറുകണക്കിന്‌ പ്രവർത്തകർ പങ്കെടുത്തു. നിലവിൽ കോർപറേഷനിൽനിന്ന്‌ പെർമിറ്റ്‌ ലഭിച്ച 4000–-ത്തിലധികം ഓട്ടോകൾ നഗരത്തിൽ സർവീസ്‌ നടത്തുന്നുണ്ട്‌. ഈ പെർമിറ്റ്‌ ഇ–-ഓട്ടോകൾക്കും ബാധകമാക്കണം. ഓട്ടോ  ഡ്രൈവർമാർ ഇ–-ഓട്ടോകൾക്ക്‌ എതിരല്ല. വിഷയം സംബന്ധിച്ച്‌ ആർഡിഒയുമായി ചർച്ച നടത്തി. വിഷയം സർക്കാരിന്റെ ശ്രദ്ധയിൽപ്പെടുത്തുമെന്ന്‌ അധികൃതർ ഉറപ്പുനൽകിയതായി നേതാക്കൾ പറഞ്ഞു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.