ഭൂനികുതി സ്വീകരിക്കാത്തതിൽ പ്രതിഷേധിച്ച് വില്ലേജ് ഓഫീസ് മുന്നിൽ സമരം

പേരാമ്പ്ര: ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലെ 16-ാം വാർഡിൽപ്പെട്ട എരവട്ടൂർ വില്ലേജിൽ സ്ഥിരതാമസക്കാരായ അൻപതിൽപരം കുടുംബങ്ങളുടെ ഭൂനികുതി സ്വീകരിക്കാത്ത നടപടിയിൽ പ്രതിഷേധിച്ച് സംയുക്ത സമസമിതിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ വില്ലേജ് ഓഫിസ് മാർച്ച് നടത്തി.മാർച്ച് കർഷക സംഘം ജില്ലാ എക്സി.. അംഗം പി.ബാലൻ അടിയോടി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. സമരസമിതി ചെയർമാൻ എം.എം സുഗതൻ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. കെ.പി.ഗംഗാധരൻ നമ്പ്യാർ.എം.കെ.കുഞ്ഞിക്കണ്ണൻ, ടി.എം ബാലകൃഷ്ണൻ ‘ കുഞ്ഞി കൃഷ്ണൻ കിടാവ്’ കെ രാമകൃഷ്ണൻ ‘ എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.കാപ്പിയിൽ കരുണാകരൻ സുലഭ പി.എം വി .പി സത്യനാഥൻ’ ടി.എഛ് നാരായണൻ ‘ കെ.എം നാരായണൻ എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി. സമരസമിതി കൺവീനർ കെ.പി.ഗോപി സ്വാഗതം പറഞ്ഞു. വില്ലേജ് ഓഫിസർക്ക് നിവേദനം നൽകിയതിനു ശേഷം മാർച്ച് അവസാനിപ്പിച്ചു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.