ആവളയിൽ സൗജന്യമെഡിക്കല്‍ ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു

ചെറുവണ്ണൂർ : ആവള മാനവ കലാവേദി, ചെറുവണ്ണൂര്‍ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്, ഭാരതീയ ചികിത്സാവകുപ്പ്, ചെറുവണ്ണൂര്‍ ഗവ. ആയുര്‍വേദ ആശുപത്രി എന്നിവയുടെ സഹകരണത്തോടെ സൗജന്യ ആയുര്‍വേദ മെഡിക്കല്‍ ക്യാമ്പും മരുന്ന് വിതരണവും നടത്തി. ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് നഫീസ കൊയിലോത്ത് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. കെ. അപ്പുക്കുട്ടി അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. നാഷണല്‍ ആയുഷ് മിഷന്‍ കോഴിക്കോട് ജില്ലാ പ്രോഗ്രാം മാനേജര്‍ ഡോ. ജി.എസ്. സുഗേഷ് കുമാര്‍, ഡോ. ഷംസുദ്ദീന്‍, ഡോ. പ്രസാദ്, ഡോ. അമ്പിളി, ഡോ. രൂപശ്രീ, പി.പി. രാജന്‍, പി.സി. കുഞ്ഞമ്മദ് എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു. ഇ. കുഞ്ഞബ്ദുള്ള, പി.എം. കുഞ്ഞിക്കേളപ്പന്‍, മലയില്‍ വിജയന്‍, വി.എം. നാരായണന്‍, സി.എം. ഗംഗാധരന്‍, അനീഫ് മുഹമ്മദ്, ഇ.പി. ശങ്കരന്‍, എ. ആകാശ് എന്നിവര്‍ക്യാമ്പിന് നേതൃത്വം നല്‍കി.

ആവള മാനവയില്‍ സംഘടിപ്പിച്ച സൗജന്യമെഡിക്കല്‍ ക്യാമ്പ്.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.