ലോക് താന്ത്രിക് ജനതാ ദള്‍ പഞ്ചായത്ത് തല സോഷ്യലിസ്റ്റ് കുടുംബ സംഗമം

പേരാമ്പ്ര : ചങ്ങരോത്ത് പഞ്ചായത്തിലെ 25 വര്‍ഷത്തിലേറെ സ്ഥിര താമസക്കാരായ ജാനകി വയലിലെ മുപ്പതോളം കുടുംബങ്ങള്‍ക്ക് പട്ടയം ഉടന്‍ നല്‍കാന്‍ സര്‍ക്കാര്‍ തയ്യാറാവണെന്ന് ലോക്താ താന്ത്രിക് ജനതാ ദള്‍ പഞ്ചായത്ത് തല സോഷ്യലിസ്റ്റ് കൂടുംബ സംഗമം ആവശ്യപ്പട്ടു. പ്രമുഖ സോഷ്യലിസ്റ്റും സഹകാരിയുമായിരുന്ന പി.എസ് നാരായണന്‍ നായരുടെ അനുസ്മരണ സമ്മേളവും കുടുംബ സംഗമവും എല്‍.ജെ.ഡി മണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട് കെ. സജീവന്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. എല്‍ജെഡി പഞ്ചായത്ത് കമ്മറ്റി പ്രസിഡണ്ട് കെ.ജി. രാമനാരായണന്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ജില്ലാ വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് ഭാസ്‌കരന്‍ കൊഴുക്കല്ലൂര്‍ അനുസ്മരണ പ്രഭാഷണം നടത്തി. സി.ഡി. പ്രകാശ്, പി.സി. സന്തോഷ്, അഡ്വ. രാജീവന്‍ മല്ലിശ്ശേരി, വി.എന്‍. മോഹനന്‍, ഷാജന്‍ മാത്യു, പി.സി. സതീശ്, എന്‍.പി. ബാലന്‍, ടി. ശങ്കരന്‍ നായര്‍ എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു. വയോധികര്‍ക്ക് സൗജന്യ ഭക്ഷണം നല്‍കുന്ന പന്തിരിക്കര മുബാറക് ഹോട്ടല്‍ ഉടമ എം.കെ മൂസ്സയെ ചടങ്ങില്‍ വെച്ച് ഉപഹാരം നല്‍കി ആദരിച്ചു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.