ബി.ജെ.പിയുടെ ഏജന്റായ ഗവർണർക്കെതിരെ പ്രതിഷേധം ഉയരണം: സി.പി.എ അസീസ്

പേരാമ്പ്ര: കേരള ഗവർണർ പൗരത്വ ബില്ലുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് നടത്തുന്ന പ്രസ്താവനകൾ തന്റെ പദവി ബി.ജെ.പിയുടെ പ്രചാരണത്തിനായി മാറ്റി എന്നതിന്റെ ഉദാഹരണമാണെന്നും കേരളത്തിലും ഭിന്നിപ്പിക്കൽ രാഷ്ട്രീയത്തിന് ശ്രമം നടത്തുന്ന ഗവർണ്ണർക്കെതിരെ പ്രതിഷേധങ്ങൾ ഉയരണമെന്നും ജില്ലാ മുസ്‌ലിം ലീഗ് സെക്രട്ടറി സി.പി.എ അസീസ് പറഞ്ഞു. നൊച്ചാട് പഞ്ചായത്ത് വനിതാ ലീഗ് പൗരത്വ നിയമത്തിനെതിരെ നടത്തിയ പ്രതിഷേധ സംഗമം ഉദ്‌ഘാടനം ചെയ്തു സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം. സർക്കാരും പ്രതിപക്ഷംവും പൗരത്വ നിയമത്തിനെതിരെ ഒരുമിച്ച് പോരാടുന്ന ഇന്ത്യയിലെ ഏക സംസ്ഥാനമായ കേരളത്തിൽ സംസ്ഥാനത്തിന്റെ താൽപര്യത്തിന് വിരുദ്ധമായി നിരന്തരം പ്രസ്താവന നടത്തുന്ന ഗവർണ്ണറുടെ പരിപാടിയിൽ നിന്ന് പൊതുസമൂഹം വിട്ടു നിൽക്കുകയും ചെയ്യണമെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

പൗരത്വ ഭേദഗതി നിയമത്തിനെതിരെ നൊച്ചാട് പഞ്ചായത്ത് വനിതാ ലീഗ് പ്രതിഷേധ സംഗമം ജില്ലാ ലീഗ് സെക്രട്ടറി സി.പി.എ. അസീസ് ഉദ്ലാടനം ചെയ്യുന്നു.

കെ.എം
നസീറ ടീച്ചർ അദ്ധ്യക്ഷയായി. സൗഫി താഴേക്കണ്ടി, ആർ കെ മുനീർ, ടി. പി നാസർ, വി എൻ നൗഫൽ, എ.വി. സക്കീന, ഷമീം അഹമ്മദ്, പി.കെ അസ്ബീർ, ഫൗസിയ ടീച്ചർ , സലീം മിലാസ്, പി ഹാരിസ്, വി.ടി കുഞ്ഞായിഷ, ശരീഫ വാല്യക്കോട്, ആർ കെ ഫാത്തിമ, സംസാരിച്ചു.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.